Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

supportitvplus

Ðề: Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

Bác @Dynamic504 tham khảo em Tronsmart G01 ý :( Mấy đồng chí kia rẻ quá, chất lượng sợ cũng ko đảm bảo đâu bác. Còn G01 bên em test nhiều, nói chung là dùng rất ngon bác ạ, chơi được nhiều game lắm, mà kết nối đơn giản, chỉ cần cắm receiver của gamepad vào box là sử dụng được luôn, ko phải cài đặt gì cả.

Bác @Dynamic504 tham khảo em Tronsmart G01 ý :( Mấy đồng chí kia rẻ quá, chất lượng sợ cũng ko đảm bảo đâu bác. Còn G01 bên em test nhiều, nói chung là dùng rất ngon bác ạ, chơi được nhiều game lắm, mà kết nối đơn giản, chỉ cần cắm receiver của gamepad vào box là sử dụng được luôn, ko phải cài đặt gì cả.

Thì cũng đang tim ngon bổ rẻ mà support nhieuf game! (Tham tý)

hdradiovn

Member

Nếu bị mất đầu cắm blutooth của KM800 còn có thể sử dụng đầu cắm của con khác sài bt nhé :D
Trường hợp KM800 bị tự báo đèn đỏ hoặc loạn phím là lúc cần phải thay pin ! AE chịu khó đầu tư đôi pin sạc hoặc thay pin vì KM800 khá ngốn pin đấy :D

meocon

Well-Known Member

Nếu bị mất đầu cắm blutooth của KM800 còn có thể sử dụng đầu cắm của con khác sài bt nhé :D
Trường hợp KM800 bị tự báo đèn đỏ hoặc loạn phím là lúc cần phải thay pin ! AE chịu khó đầu tư đôi pin sạc hoặc thay pin vì KM800 khá ngốn pin đấy :D

Đầu cắm khác là loại nào vậy a ?

vpnnm

con KM800 cua em bi hu cai usb receiver roi, bac nao biet cho thay the cai usb moi khong? chi em voi. cam on cac bac

vpnnm

2- Kiếm USb đa năng la gi vay bac? cho nao ban the bac?

tieuquycodo

Con này là km800v, có voice để chat skype, e dùng đc vài ngày, chưa biết tốn pin ntn, nhưng con của lg thì thấy phản ảnh tốn pin lắm, 10 ngày thay lần

em ko biết bác nói remote lg nào 10 ngày thay pin lần vây? em xài chuột bay lg theo tv 3d, khoảng trên dưới 3 năm gì đó, chưa bao giờ thấy yếu để thay pin, kể cả remote đầy đủ, lẫn remote android box, trên dưới 3 năm rồi mà chả biết pin thế nào để thay, hehe.
em cũng xài đầy đủ chức năng, kể cả ra lệnh bằng giọng nói, vụ chat skype thi em ko rõ, mà tv lg có skype ah? để em về xem lại, em toàn ra lệnh bằng giọng nói ah, hehe

meocon

Well-Known Member

KM800 cũng xài lâu rùi , chưa thay pin , chắc pin có vấn đề thui

qtmhd

Member

có bác nào dùng qua chuột bay Measy GP830 chưa, dùng được không các bác?????

VMX

Member

Các bác nghiên cứu dòng KM800V ( tích hợp Voice Mic ) dùng cũng khá ổn

meocon

Well-Known Member

Lấy loại ko voice đi , voice ko cần thiết :)

qtmhd

Member

các bác tư vấn giúp mình chuột bay Measy GP830 với, so với KM800 cái nào ngon hơn.

supportitvplus

các bác tư vấn giúp mình chuột bay Measy GP830 với, so với KM800 cái nào ngon hơn.

Bên em ko có con này, nhưng nhìn sơ qua trên google thì thấy em nó ko có tính năng học lệnh, bàn phím mặt trên cũng hơi bị ít phím hơn so với Km800.
Voted Km800 ạ :D

vanchai

Member

Nghe các bác trên này em đã tậu 1 em KM800 ở ITVPLUS xài cho minix box ở nhà. Sau vài ngày sử dụng thì chốt lại là rất hài lòng. Nếu so với 2 em chuột minix m1 và RC11 ở nhà thì KM800 xài ko bị lag, chưa có hiện tượng dính phím. Chỉ có điều phần bàn phím QWERTY chưa nhạy. Đánh giá theo cá nhân như sau: KM800>RC11>Neo M1.

Bên trên