Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

H 9999

Active Member
trước tiên xin chào toàn thể anh em đại gia đình HD VIETNAM ! chúc cả nhà 1 buổi tối thật vui ! và sau đây em xin KHOE với các bác thêm về cặp loa em vừa rinh về cách đây 1 tiếng ! để bổ xung cho dàn nghe nhạc của em ! mời toàn thể anh em chia sẻ thêm ý kiến để em hoàn thiện tốt hơn ! em xin cảm ơn các a e trước nhé !
như tháng trước thì em đã múc thêm bộ 2 kênh đầu đĩa CD/ SACD cùng với âm ly MARANTZ KI PEARL LITE ! đây dợ toàn bộ của INNAKUSTIK MADE IN GERMANY ! và của MỸ !

em đã đấu với cặp loa QUADRAL PLATINUM M4 nghe đã khá là hay nhưng hôm nay lại máu thêm cặp loa QUADRAL MONTAN AURUM nên em đã rinh tiếp về ! cặp này thì nghe hay hơn hẳn nhiều lần cặp kia ! loa MONTAN AURUM này 200/300 w 1 thùng ! bass 26 cm ! trebles băng ! dải tần từ 25 đến 65 ngàn Hz nên tiếng đánh khá chi tiết , bass cực lực luôn ! nói chung âm thanh ngon !
em chơi 2 bộ riêng ! bộ xem phim 9.2 riêng và bộ nghe nhạc này riêng !

Và sau đây là 1 số hình ảnh của 2 em em vừa mới rinh về ạ :

[video=youtube;mFo5oiOumQ0]http://www.youtube.com/watch?v=mFo5oiOumQ0[/video]
[video=youtube;tq3SDRE-yFE]http://www.youtube.com/watch?v=tq3SDRE-yFE[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

innova001

Member
Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

bác này sắp trở thành nhà trưng bày được rồi. Loa nhiều quá. Công nhận bác update nhanh thật. Chúc mừng bác.

H 9999

Active Member

bác này sắp trở thành nhà trưng bày được rồi. Loa nhiều quá. Công nhận bác update nhanh thật. Chúc mừng bác.

CHƠI CÁC BỘ RIÊNG NÊN HƠI NHIỀU LOA NHƯNG EM ĐANG QUY VỀ 1 MỐI 1 LOẠI THÔI BÁC ! CÁM ƠN BÁC ĐÃ GHÉ THĂM !

khangnhi

Member

bác để cho em bộ bose đi co gì nhwns tin cho em nha =P~

H 9999

Active Member

bác để cho em bộ bose đi co gì nhwns tin cho em nha =P~

bộ BOSE em cho bạn 2 con SUB rồi ! chỉ còn 7 cặp loa BOSE (5 VIỀN ĐỎ 2 một màu )! dây giắc nguyên bản !2 chân đứng và 5 giá treo trường nguyên bản ! bác múc được bao nhiêu thì pm vào box cho em ! nếu ok thì em quyết ! bác nhìn ảnh rồi đúng ko ? nếu cần em gửi lại cả video ! không bụi, không xước...và như mới ! em cũng giữ đồ với nhà ko có trẻ con chỉ mình em dùng nên đồ thì ok ! nếu ở gần thì mời bác đến nghe trước khi xuống tay ! :|
ps: BOSE này là lifestyle bác nhé ! không phải AM đâu !

tinhcongtu

Member

Nhà nghèo bên đức mà chơi toàn hàng khủng chắc cũng mấy chục ngàn euro bao giờ nhà nghèo ở VN mới đuổi kịp nhìn mà thèm!

tinhcongtu

Member

BỘ JBL ES 100 bác giảm 50% =euro vậy?

meocon

Well-Known Member

Loa của bác che hết cả hình , nhìn khủng quá ..................

T08

Bác máu thiệt, đúng là tín đồ mua sắm

Hai Scm

Active Member
cặp loa QUADRAL MONTAN AURUM ghép bộ 2 kênh đầu đĩa CD/ SACD cùng với âm ly MARANTZ KI PEARL LITE ! đây dợ toàn bộ của INNAKUSTIK MADE IN GERMANY nghe phê phải biết hả bác chủ ?

Cặp loa Quadral Montan Aurum bên ấy giá bao nhiêu Euro thế bác ?

Em cũng là fan loa Quadral đây ạ...

xuanhoaktv

Toàn hàng chất....Update liên tục, bác chủ chịu chơi ghê!

H 9999

Active Member

cặp loa QUADRAL MONTAN AURUM ghép bộ 2 kênh đầu đĩa CD/ SACD cùng với âm ly MARANTZ KI PEARL LITE ! đây dợ toàn bộ của INNAKUSTIK MADE IN GERMANY nghe phê phải biết hả bác chủ ?

Cặp loa Quadral Montan Aurum bên ấy giá bao nhiêu Euro thế bác ?

Em cũng là fan loa Quadral đây ạ...
vâng ! rất phê bác ! ở chỗ em thì thực ra mà nói có nhiều sự lựa chọn , đến thử , trải nghiệm sau đó thích thì múc ! nó có nhiều sản phẩm ! đôi này em cũng ngắm lâu rồi nay mới múc ! nghe thì hay hơn nhiều đôi M4 kia bác ak ! đôi M4 ghép với KI PẺARL LITE đã là hay lắm rồi nhưng khi đánh với đôi này thì cảm nhận lại khác hơn nữa ! em này bác nhìn loa trebles của nó đấy nghe lanh canh luôn ! âm trung cực kỳ chuẩn nhé ! không bị quá nổi như là BW 804 N kia ! còn bass thì 26 cm ! đánh lực vô cùng ! nghe những bản nhạc những âm bass nó xuống sâu thẳm ! chứ như đôi BW 804 N kia em thất vọng ! vì bass của 804 N kém ! đôi này công suất còn gấp rưỡi đôi B&W 804 N ! đầu tiên em nghĩ KI PEARL LITE ko kéo nổi BW 804 N nhưng không phải ! đôi này còn nặng kéo hơn đôi BW 804 N nhiều thế mà tiếng BASS xuống sâu và lực thế không biết ! loa này dải tần từ 25 đến 65.000 kHz mà bác ! tương lai tới đây lúa chín em sẽ thay bộ KI PEARL LITE kia bằng mấy em pre+ monoblock đánh chắc còn hay hơn nữa ! đã đặt hàng rồi chắc vấn đề chỉ là thời gian ! định lấy bộ cũ nhưng mà SẾP nó lại nói sắp sửa có dòng mới ra giá cũng như vậy mà hay hơn...nên lại phải cố chờ và cũng là đồng thời chờ lúa chín có thóc thì múc ! với lại cũng để trải nghiệm thêm ít thời gian mấy em KI PEARL LITE mới rinh về kia !
chả giấu gì bác ! cặp loa em mới rinh về hôm qua kia cũng không đắt ! chỗ em bán có 5 ngàn euro thôi bác ( bảo hành 10 năm )! máu cặp titan quadral nhưng hơi cao ! những 12 ngàn ! em để dành tiền múc thêm đồ kéo ! với em cặp AURUM kia cũng tạm thời quá đủ !

Bác cho tí cảm nhận về cặp loa mới nhé !! Thanks!!
e rất hài lòng ! ngắm mãi giờ mới khênh về ! nghe hay lắm bác ! nhìn dải tần thì bác cũng biết 25-65000 kHz !
BỘ JBL ES 100 bác giảm 50% =euro vậy?
nếu bác ở đây ! cùng sinh hoạt diễn đàn thì em sẽ ưu đãi đặc biệt với bác ! loa em mới mua ! mới cứng ! xem phim dc 3 cái đĩa 3 bộ phim thôi ! coi như mới ! giá 1 nửa luôn ! vì bận kinh doanh và cũng ko muốn , để chật nhà ! e muốn quy về 1 mối thôi !
Bác máu thiệt, đúng là tín đồ mua sắm
vâng cám ơn các bác ! mua sắm đúng là em cũng máu hihhiih !

taxtuan

Member

bác này mở CH thì phải.......

tia chop

Member
Hô hô cái bộ dàn này mà không cách âm tốt, dễ gây mất đoàn kết tình làng nghĩa xóm quá. Đẹp quá. Chúc mừng bác chủ nhé

H 9999

Active Member

bác này mở CH thì phải.......
dạ không bác ! em chơi các bộ riêng biệt nên hơi nhiều đồ tí !
Hô hô cái bộ dàn này mà không cách âm tốt, dễ gây mất đoàn kết tình làng nghĩa xóm quá. Đẹp quá. Chúc mừng bác chủ nhé
vâng nếu ko cách âm tốt thì đúng là mất đoàn kết tình làng nghĩa xóm thật ! nhưng cũng ko sao ! nhà em tường dầy 50 cm ! cửa dả thì toàn gioăng cao su cũng cách tốt ! cửa sổ thì kính mấy lớp cũng ko phiền hàng xóm nhiều ! ở tầng dưới thì lại là cửa hàng của em nên chiến cũng tương đối thoải mái ! có hôm em bật to mà sàn nhà bê tông dầy 30 cm ! xong lại mấy lớp thảm+ gỗ lát nền + xốp chống ẩm cho gỗ ở dưới cùng sát bê tông ! thế mà ở dưới cửa hàng bọn bán hàng gọi lên nhà kakaakakakk em chạy xuống cứ uỳnh uỳnh uỳnh.....nhưng nhà mình cả nên ko có sao ! k bị gọi cảnh sát ! :-<

Bên trên