Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

YeuNhac

Banned
Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Loa để ngược trái phải rồi và phải cách vách sau tối thiểu 60 cm.

H 9999

Active Member

Kết cặp micro của Bác chủ........ :)
sennheiser made in germany hát cũng nhe và hay lắm bác ! ăn ít pin...10 h mới hết 1 lần nạp bác ak !
Loa để ngược trái phải rồi và phải cách vách sau tối thiểu 60 cm.

vâng ! e biết mà ! để như trong ảnh nghe bass nó vẫn loãng sau 30 phút e để lại rồi ..2 bass hướng về nhau nghe khác hẳn luôn ! e ko cách tường dc 60 cm ! 50 cm thôi bác ! lỗ thông hơi 2 cái phía sau em làm 2 miếng ốp để tiêu âm ở dưới rồi ! 2 loa cách nhau 2.2 mét bác ak ! cám ơn bác đã ghé thăm !

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

sennheiser made in germany hát cũng nhe và hay lắm bác ! ăn ít pin...10 h mới hết 1 lần nạp bác ak !

vâng ! e biết mà ! để như trong ảnh nghe bass nó vẫn loãng sau 30 phút e để lại rồi ..2 bass hướng về nhau nghe khác hẳn luôn ! e ko cách tường dc 60 cm ! 50 cm thôi bác ! lỗ thông hơi 2 cái phía sau em làm 2 miếng ốp để tiêu âm ở dưới rồi ! 2 loa cách nhau 2.2 mét bác ak ! cám ơn bác đã ghé thăm !

Ở Việt Nam hiếm có tiệm kok nào dung micro Senheiser....hôm rồi ghé 1 quán kok ở quận 10 có cái mic này hát rất khỏe, không cần phải hát lớn tiếng mà tiếng vào mic rất mượt hôm đó em hát gấp 2, 3 lần bình thường mà về nhà ko thấy mệt.... thiệt là ngon hiếm thấy.

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Ở Việt Nam hiếm có tiệm kok nào dung micro Senheiser....hôm rồi ghé 1 quán kok ở quận 10 có cái mic này hát rất khỏe, không cần phải hát lớn tiếng mà tiếng vào mic rất mượt hôm đó em hát gấp 2, 3 lần bình thường mà về nhà ko thấy mệt.... thiệt là ngon hiếm thấy.

vậy ak bác ? em cũng dùng nhiều loại kể cả shure nhưng mà em thấy bọn ca sỹ với bọn tổ chức hội nghị biểu diễn hay dùng nên em bắt chước dùng SENNHEISER bác ak ! với lại SENNHEISER là hãng của ĐỨC lại MADE IN GERMANY nên thích dùng ! dùng thấy kết quả là ngon ! ở vn chắc kinh doanh KOK phải sang sang tí thì họ mới dùng .... kinh doanh họ phải tính tới lợi nhuận ! ai dám bỏ từ 3 đến 5 chục triệu vnd để mua 1 cái míc cho khách quăng quật ! một phòng cũng mấy cái mà cả chục phòng thì cũng nặng ký đấy.... !

Bin-K

Well-Known Member
Bộ loa của bác kinh quá, em như bác là em bán hết đi mua một đôi đẳng cấp thôi chứ chơi nhiều đôi thấy phí quá mà chẳng đâu vào đâu.

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Bộ loa của bác kinh quá, em như bác là em bán hết đi mua một đôi đẳng cấp thôi chứ chơi nhiều đôi thấy phí quá mà chẳng đâu vào đâu.

mới múc 1 đôi aurum montan nghe cũng ngon bác ! mấy e jbl tương lai cho ra rìa hết bác ak !

KRELLaudio

Loa đẹp quá, Bác đã bao giờ ghép thử ampli McIntosh của Mỹ SX chưa? , em thì ghiền lắm nhưng mà em không có điều kiện, em nghĩ Bác có điều kiện cứ ghép nghe thử xem nghe chi tiết lắm.MA 2275, hay MA7000, MA6300. em thấy bác pro thật, kéo hàng nhanh quá.

osiric

Well-Known Member

Cặp loa mới đẹp quá
ko thích loa màu đen bóng

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Cặp loa mới đẹp quá

Hình như là chat lieu sơn đặc biệt đắt tiền đó bác, ở VN một số công ty đồ gỗ có công nghệ này sơn lên mặt gỗ bóng như mặt gương

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Loa đẹp quá, Bác đã bao giờ ghép thử ampli McIntosh của Mỹ SX chưa? , em thì ghiền lắm nhưng mà em không có điều kiện, em nghĩ Bác có điều kiện cứ ghép nghe thử xem nghe chi tiết lắm.MA 2275, hay MA7000, MA6300. em thấy bác pro thật, kéo hàng nhanh quá.
dạ em chưa đc thử với Mc ! em cũng máu lắm nhưng chưa đủ tiền ! bao giờ có tiền thì chắc cũng thử phát xem thế nào ! nghe thì em nghe rồi nhưng ở chỗ bán thôi !
Cặp loa mới đẹp quá
vâng ! mỗi người 1 sở thích mà bác ! tuy nhiên thị trường hiện nay thì hầu hết loa cao cấp toàn sơn bóng KLAVIER BLACK (PIANO BLACK ) BỌN T+A , VINCENTS , B&W MỚI GIỜ CŨNG TOÀN ĐEN TUYỀN BÓNG LỘN..CÒN MÀU GỖ THÌ DÒNG CŨ !
Hình như là chat lieu sơn đặc biệt đắt tiền đó bác, ở VN một số công ty đồ gỗ có công nghệ này sơn lên mặt gỗ bóng như mặt gương
VÂNG BÓNG LẮM BẮC NÓ BÓNG NHƯ LÀ SƠN BÓNG CỦA ĐÀN PIANO NÓ GỌI LÀ MÀU PIANO BLACK HAY LÀ KLAVIER BLACK !

Nhà bác như là của hàng audio. Xem phim HD chắc mất tập trung vì mải lo nhìn loa mà không xem phim.

H 9999

Active Member

Nhà bác như là của hàng audio. Xem phim HD chắc mất tập trung vì mải lo nhìn loa mà không xem phim.

xem phim thì ko bật đèn em để tối om hết kkkk ! chỉ để ánh sáng từ màn hình chiếu ra thôi ! với lại xem phim thì phải đủ loa 13 loa cho bộ xem phim mà bác ! mấy loa phía trước đứng chỉ có 2 cái fronts cho âm ly phim còn 2 cái cho âm ly nghe nhạc ! còn 2 cái em chuẩn bị tiễn rồi để chật nhà !

hoanganhduytran

Active Member

Bác chơi cả 13 loa chắc phải tê lắm nhỉ, e chơi có 5 , 7 cái mà thỉnh thoảng còn giật hết cả mình

H 9999

Active Member

Bác chơi cả 13 loa chắc phải tê lắm nhỉ, e chơi có 5 , 7 cái mà thỉnh thoảng còn giật hết cả mình

vâng xem phim version càng cao thì càng hay bác ! 5.1 rồi 7.2 ngày xưa em chơi rồi nhưng giờ upgrade lên tí xem cảm nhân âm thanh trung thực hơn !

tuanrambo9999

Well-Known Member

BinLaden mà nhìn thấy bộ dàn { loa } của bác , thì chạy mất dép luôn ?

hongky2008

Dan cua bac qua dep cuc nguong mo,rat muon xem hang thanh ly cua bac.Toi o Salzwedel,rat muon lam quen va hoc hoi bac.Neu co the bac cho mot DC lien lac,day la mail cua toi:[email protected]

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

bac pm cho e center+sub di?
nếu bác ở đây thì tiện ! nếu ở ngoài nước đức thì em chịu vì loa nó nặng lắm bác ! tất cả phụ kiện còn nguyên mới tinh chưa dùng ! loa còn mới và bảo hành thì mấy năm nữa cơ ! nếu ở đây thì em mời bác đến nghe và a e giao lưu nếu thích ưng ý thì quất ! giá cả thì em có thể xông xênh đc với bác !
Dan cua bac qua dep cuc nguong mo,rat muon xem hang thanh ly cua bac.Toi o Salzwedel,rat muon lam quen va hoc hoi bac.Neu co the bac cho mot DC lien lac,day la mail cua toi:[email protected]
vâng ! em sẽ nhắn vào mail cho bác ! nếu bác thich thì múc luôn ! có mấy ngừoi hỏi em rồi ! thích thì ngay và luôn nào ! bác cần những thứ gì thì bảo em ! từ nhà bác tới nhà em cũng ko xa ! đi đường B THÌ MẤT KHOẢNG 2 GIỜ CÒN ĐI ĐƯỜNG A thì mất 1,5 giờ là chậm !

Chỉnh sửa lần cuối:

mrtran1201

Active Member

Đọc đoạn đầu bài của bác đến chỗ giảm giá 50%. sướng tê người. Bật ngay mấy tab nữa để xem cho nhanh.
Nào ngờ đọc 1 đoạn mới biết bác ở bển. Vậy là khỏi mua bán gì rồi. #:-S

Bác ơi tiền gửi bên đó về 1 đôi loa khoảng bao nhiêu hả bác? tự nhiên thấy hàng ngon quá nên ham hố.

lu05

Member

Cứ nghĩ bác ở Việt nam.........Hố hàng

Bên trên