WDTV; WDTV Live - HD Media Player

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangtuchua42

Ðề: Western Digital - HD Media Player

Apacer cũng có loại HD Media player tương tự con này. Nhưng giá rẻ hơn.

edc2121

Member

Cho mình hỏi về Western Digital - HD Media Player 1 chút. Làm sao để cho nó chơi cái file .VOB 1 cách liên tục trong một thư mục. Thanks.

speedvn

WD live có hỗ trợ youtube mà em chưa biết xài và connect internet thế nào, bác nào kinh nghiệm chỉ em với, chưa kể file xem thỉnh thoảng bị mất hình 2 giây dù có tiếng liên tục, có bác nào bị chưa và khắc phục thế nào?

speedvn

em đã thử phim HD bluray 7.1 ngon nhưng file nặng, 50gb/phim trong khi phim đó HD chỉ khoảng 5gb, gấp 10 lần, ở SG có chỗ nào chép True HD 7.1 k các bác? Em thấy đa số toàn chép 5.1

yougood

Member

Cho mình hỏi về Western Digital - HD Media Player 1 chút. Làm sao để cho nó chơi cái file .VOB 1 cách liên tục trong một thư mục. Thanks.

Thay vì bạn nhấn nút OK để play, bạn nhấn nút PLAY....nó sẽ play hết các file trong thư mục đó....

linhmoi

Em là lính mới, nhờ các bác giúp. Số là em đang xài WDTV rồi em update 1.03...., nhưng khi đang update thì bị cúp điện. Không thể tiếp tục update và WDTV cũng không nhận được đĩa cứng. Em mang đến trung tâm bảo trì thì họ nói là bị hư RON (hay gì đó) không thể sửa được vì không có đồ thay thế. Nhờ các bác giúp xem có cách nào chữa được không hay la phải mua cái mới.

kieu chinh

Em là lính mới, nhờ các bác giúp. Số là em đang xài WDTV rồi em update 1.03...., nhưng khi đang update thì bị cúp điện. Không thể tiếp tục update và WDTV cũng không nhận được đĩa cứng. Em mang đến trung tâm bảo trì thì họ nói là bị hư RON (hay gì đó) không thể sửa được vì không có đồ thay thế. Nhờ các bác giúp xem có cách nào chữa được không hay la phải mua cái mới.

:(
Chia buồn cùng bác.
Tiêu rồi.

aq2543

Hiện tượng lạ đây. Em chép 1 Folder vào ổ cứng WD, rồi cắm vào HD Player WD Live nha. Khi mở file nó đọc rất chậm, hông biết hiện tượng này là gì vậy? Ai chỉ giáo giúp với!!! Thanks!

caohoangvu

làm sao để coi đc sub Việt bằng WD vậy anh em, mình bỏ vào mà chữ nó bị cách ra với lỗi nữa... chả biết thế nào

DeanN

Active Member

Muốn coi đở ghiền, vào subforum phụ đề lấy SRT Converter 4 WDTV của bác peterd, chuyển trong tíc tắc.
Muốn coi đẹp hơn, dùng Subtitle Creator modified (cũng của bác peterd luôn), mất thời gian và phức tạp hơn.

taixin

Active Member

anh em giúp gấp mình cái nha vì đang cần mua nhanh để tiền trong người nguy hiểm quá sắp tới mấy trận bóng rùi

birana

WD TV không đọc được phụ đề tiếng Việt.

Bạn miềng ở Mỹ về tặng cho con WD TV. Điều nang giải là phụ đề tiếng Việt chữ được chữ mất. Giờ phải làm sao, xin các Bro chỉ giáo!

Cảm ơn nhiều.

Synt-BH

chịu khó đọc hết các hướng dẫn về làm Sub cho thằng WD này là ra thui!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên