Xin phép khoe bộ dàn của em

kienheo

Ðề: Xin phép khoe bộ dàn của em

Phòng bác này lắp giống hệt phòng nhà em :D Treo sr cũng cao như thế, các loa khác cũng tương tự luôn.
Phòng nhà em cũng bé như phòng của bác :D

vậy bác làm một topic post ảnh lên xem anh em có học tập được gì từ nhau không. =P~

kienheo

Chị gái bác có con mắt thẩm mỹ đấy chứ không phải tự nhiên chẳng hiểu sao... đâu. Nếu cái LCD bác mà treo lên tường cho con Center nó khoảng cách với TV thì đẹp hơn nhiều đấy. Hình như bác ở CC pk ạ?

Em cũng tính treo cái TV lên mà còn ngại là không biết mua cái giá treo ở đâu? không biết có mắc tiền không? thứ hai, treo lên rồi thì cái mặt tủ trống quá...

man8x_2006

chung cư nhà bác đẹp quá
chẳng bù với cái căn hộ nhà em, kết cái sofa của bác nhìn sang thật, lại êm ái nữa

xeom

Active Member

Hi, em cũng có bộ loa giống bác này! Nhưng mà sao em mua rẻ hơn tới 1t5 lận, em mua có 14t5 ah! :D

kienheo

Hi, em cũng có bộ loa giống bác này! Nhưng mà sao em mua rẻ hơn tới 1t5 lận, em mua có 14t5 ah! :D
của em là đã bao gồm cả dây loa, dây HDMI, công lắp đặt. Mấy món đó hết đúng 1,5 triệu bác ạ. :)

kienheo

chung cư nhà bác đẹp quá
chẳng bù với cái căn hộ nhà em, kết cái sofa của bác nhìn sang thật, lại êm ái nữa
cảm ơn bác, chắc cũng tại mới nữa bác ạ. Cái gì mới nhìn cũng thích hơn cái cũ... hai vợ chồng em cũng "quần" khắp nơi để chọn sofa, cuối cùng chỉ kết em này. Có vẻ là taste thẩm mỹ của vợ chồng em cũng gặp được nhiều đồng thuận của các bác quá.

ASAP

Well-Known Member

Em là em đổi cái kệ TV khác thôi...

tổng thể mất 70chai 1 bộ dàn HD khá ngon ,gọn gàng , phòng đẹp . ước mơ của em cũng chỉ có thế mà vẫn chưa làm dc

theo mình thì bộ dàn bác + phòng bác quá ok rùi ....sur hơi cao (giống mình) hihihihi thích nhất phong cách của bộ ghế bàn và kệ ......cổ nhưng sang và quí phái với gam màu nên trắng ...nên làm nổi bật ....rất đẹp. chúc mừng bác !

kienheo

theo mình thì bộ dàn bác + phòng bác quá ok rùi ....sur hơi cao (giống mình) hihihihi thích nhất phong cách của bộ ghế bàn và kệ ......cổ nhưng sang và quí phái với gam màu nên trắng ...nên làm nổi bật ....rất đẹp. chúc mừng bác !
Cảm ơn Bác, em cảm thấy rất thoả mãn với chọn lựa của mình. Cả đêm qua nằm nghĩ giải pháp hạ suround thế nào cho ổn :)

huang

minh cung dang mo bo dan hd giong bac.

kienheo

Hiiii..em thấy nó "sao sao ấy"..nên em là em đổi ...còn quan trọng là anh thấy Ok là được nè...

Có thể nhìn riêng rẽ nó hơi sao sao nhưng nhìn tổng thể. Cả phòng cũng được mà đúng như Bác nói, em thấy hợp nhãn em. Cảm ơn Bác Coment. :)

Eugene

Member

đẹp,sang,rẻ,chất mà sur cao quá bác ơi <:p

hungct137

Member

sofa kia mà 2 vợ chồng cùng ngồi xem phim thì hết í:x:x

thegioihd1

Bác để thế này không nghe được tiếng SR đâu, quay hướng cắt ngang vào nhau đi bác!

phuongmit

kệ của bác gỗ gụ hả bác, kích thước và giá cả thế nào bác ^^

Bên trên