Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

truyenthongviet

Ðề: Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

Đoạn clip ngắn này cũng ý nghĩa lắm đây,bác này đang ngồi suy tư về chú chim màu vàng trên tay mình ,biểu tượng của gia đình và là niềm tự hào của đất nước bác ấy.Tít đề là The perfect gift ,ko biết quà này ai dành tặng ai các bác nhỉ ?
[video=youtube;oq-FgkuOZWI]http://www.youtube.com/watch?v=oq-FgkuOZWI[/video]​

có phải đây cũng là 1 trong các clip chuẩn bị cho buồi tiệc kko các pác,bác này nhìn trầm tư quá

zero512

Member

heineken quảng cáo nào cũng chất lượng ;;)

min_tequila

nhìn mặt ông cao bồi bụng bự mắc cười quá,cố gắng tập luyện bắn súng trc gương nhưng cuối cùng cũng thất bại dưới tay người có đẳng cấp hơn,người này tài có người khác tài hơn

500GB+1TB

Well-Known Member

Đoạn clip ngắn này cũng ý nghĩa lắm đây,bác này đang ngồi suy tư về chú chim màu vàng trên tay mình ,biểu tượng của gia đình và là niềm tự hào của đất nước bác ấy.Tít đề là The perfect gift ,ko biết quà này ai dành tặng ai các bác nhỉ ?
[video=youtube;oq-FgkuOZWI]http://www.youtube.com/watch?v=oq-FgkuOZWI[/video]​
Xem clip chính thì biết ngay đó .Cảnh này cũng nhiều ẩn ý lắm ,1 phân đoạn ý nghĩa cho toàn bộ phim

bentrecity

có phải đây cũng là 1 trong các clip chuẩn bị cho buồi tiệc kko các pác,bác này nhìn trầm tư quá

cái này là phần chuẩn bị cho buổi tiệc ý,màn ảo thật ak,nhắc đến màn ảo thật là thấy tếu rùi,anh nv chính biết cách làm người khác cười gê

Chuột Rain

Công nhận chỉ có 1 cái clip 3 phút, mỗi màn biểu diễn chỉ có vài giây thôi mà các nhân vật phải chuẩn bị công phu ghê... Nể thiệt. Ai cũng cố gắng hết mình.

boyvechieu

Open Your World là slogan mới của Heineken à? Thay thế cái slogan cũ "chỉ có thể là Heineken" hả bà con?

saigonnhonnhip

mỗi cái clip chuẩn bị cho buổi tiệc rất công phu,mà mấy cái nhân vật này cũng chịu khó thiệt,cũng nhờ zậy mà góp phần làm cho cái clip chính rất hoàn hảo

bentrecity

trước khi đấu súng bác cao bồ đã tập luyện trc gương thế nhưng cuối cùng cũng đã bại trong tay bác nv chính,bác này đẳng cấp thật

boyvechieu

Không biết buổi tiệc còn kéo dài ko, chứ thấy clip quảng cáo có 3ph à, coi chưa đã... Bác nào có clip hậu trường share cho em với...

truyenthongviet

Heineken đúng là đã tạo nên một trào lưu rồi nhỉ... thấy ai cũng kết mấy clip quảng cáo này... Trên facebook thấy share clip quá trùi lun.

bentrecity

Mấy cái clip nhỏ tạo ra để gây tò mò xem clip chính... công nhận chiêu quảng cáo này hay thiệt à... =))

saigonnhonnhip

Ai có bản mp3 bài nhạc trong clip Heineken ko, share cho em với, định làm nhạc chuông :D

truyenthongviet

e có 1 thắc mắc nhỏ xíu là tại sao mà bác dv chính biết và chuẩn bị con mắt trc để đưa cho bác 1 mắt,tài ak nha:-?

bentrecity

Cứ như 2 chú cháu đang chơi đùa vậy =)) ,luyện đàn cho buổi tiệc ko lo mà cứ bàn về Heineken suốt.
[video=youtube;QQhMf79e6sQ]http://www.youtube.com/watch?v=QQhMf79e6sQ[/video]​

cái clip này là ý nghĩa gì các pác,e xem chả hiểu gì cả,thấy 2 bác này cười ko ak,e kết cái miệng của bác dv trẻ ý,keke

saigonnhonnhip

Không biết buổi tiệc còn kéo dài ko, chứ thấy clip quảng cáo có 3ph à, coi chưa đã... Bác nào có clip hậu trường share cho em với...

e nghe nói là con clip 2 nữa hay sao ấy,mà ko biết có ko,đang chờ xem nà,ko có chắc bùn lắm đây

Bên trên