[Egreat S7a] Hướng dẫn cập nhập firmware mới nhất tháng 1/1/2011, phiên bản FW_1.09.020 cho S7a

ducphu

Well-Known Member
Đã có flimware FW_1.09.027 rồi sao? Nhưng thấy chạy flimware 25 êm rồi nên cũng chả muốn update!

nguyennhuy84

Ðề: [Egreat S7a] Hướng dẫn cập nhập firmware mới nhất tháng 1/1/2011, phiên bản FW_1.09.020 cho S7a

làm vậy mà vẫn không được, máy chỉ chạy lên chữ loading rồi lại tắt rồi lại lên chữ loading rồi lại tắt, chán quá đi bác nào hướng dẫn chi tiết cho với

hd vietpro

Member
Ðề: [Egreat S7a] Hướng dẫn cập nhập firmware mới nhất tháng 1/1/2011, phiên bản FW_1.09.020 cho S7a

làm vậy mà vẫn không được, máy chỉ chạy lên chữ loading rồi lại tắt rồi lại lên chữ loading rồi lại tắt, chán quá đi bác nào hướng dẫn chi tiết cho với

bác làm không được thì có thể con flash lõi rồi đó . bác mang qua em xử nó cho .

meocon

Well-Known Member

Đem qua e thử xem a

tech360

Member

Nếu up firmware không được thì chính xác con của bác đã toi Flash mà dòng S7A rất hay toi Flash, với lại dòng này cũng lâu rồi, bác nên bỏ em nó đi, dùng android box đi bác

Bên trên