Fan's Plasma Panasonic!!!

rvn

Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

11h trưa ngày hôm nay em chính thức trở thành thành viên của fan plasma panasonic với em 50x30v :D.. giá em mua là 16tr4,lấy hàng trực tiếp tại kho trong cảng hà nội luôn, về kiểm tra số lần bật tắt là 1 và thời gian sử dụng có số 6 cuối cùng,đằng trc tất cả là 0..như vậy có phải là 6 phút k ạ? em ke đồng hồ đúng 6 phút :">..số lần bật là 1 thì quá chuẩn rồi :D..em đang tận hưởng và sẽ có nhiều điều nhờ các bác giúp đỡ..em mừng quá! xem mấy kênh HD của AVG nét căng phê thật đấy! :D thanks tất cả các bác đã giúp đỡ em để em có 1 em tivi ưng ý!

manhhuy8x

Active Member

11h trưa ngày hôm nay em chính thức trở thành thành viên của fan plasma panasonic với em 50x30v :D.. giá em mua là 16tr4,lấy hàng trực tiếp tại kho trong cảng hà nội luôn, về kiểm tra số lần bật tắt là 1 và thời gian sử dụng có số 6 cuối cùng,đằng trc tất cả là 0..như vậy có phải là 6 phút k ạ? em ke đồng hồ đúng 6 phút :">..số lần bật là 1 thì quá chuẩn rồi :D..em đang tận hưởng và sẽ có nhiều điều nhờ các bác giúp đỡ..em mừng quá! xem mấy kênh HD của AVG nét căng phê thật đấy! :D thanks tất cả các bác đã giúp đỡ em để em có 1 em tivi ưng ý!

Thế bác mua ở đâu vậy :D

heo_bu

wellcome a new crazy fan . :D=D>

heo_bu

Chắc hãy quên nó đi và cho rằng là do mình gây ra.
"Hãy biết ơn những người lừa gạt ta, vì họ tăng tiến kiến thức cho ta".

Phải lạc quan lên Bác . Còn một chặng đường dài thưởng thức phía trước . Đừng để việc nhỏ ảnh hưởng đến chúng ta .

vespa_tre

Active Member

chúc mừng bác có 1 lựa chọn chuẩn xác...

vinh113

Member

Mình cũng vừa lấy 1 em 50U30V trưa nay, gọi bên em Nhung, bên Digi đều hết hàng, đành lộn lên Haitau mua. h` nhà 2 em Pana 42 50 :))

rvn

chúc mừng bác có 1 lựa chọn chuẩn xác...

em mạnh dạn mua con này là quá chuẩn xác bác nhỉ! hehe.. mặc dù ngồi gần xem các kênh SD bị hạt nhưng ngồi xa thì k vấn đề gì,xem các kênh HD của AVG thì ok rất đẹp..em nối lap qua VGA thôi mà xem HD em cũng thấy thích rồi..hehe..xem to đã mắt thật..thanks bác nhé!

Mình cũng vừa lấy 1 em 50U30V trưa nay, gọi bên em Nhung, bên Digi đều hết hàng, đành lộn lên Haitau mua. h` nhà 2 em Pana 42 50 :))

em cũng thích con 50u30v lắm nhưng k thể cố đc nữa đành mua x30v thôi! em xem con u30v thấy đẹp hơn so với x30v,vì full HD mà,màu thấy sáng hơn rõ rệt,hay vì cửa hàng chỉnh thông số thì em k rõ..ít tiền như em chơi con x30v thì hài lòng rồi! em mua ở hiền quân chỗ cửa nam! ở đó vẫn còn 50u30v..em hài lòng với phong cách phục vụ cũng như bán hàng ở đây!

vespa_tre

Active Member

show vài cái ảnh đi bác?HD AVG là dịch vụ nhà đài nào,em chưa nghe nhỉ?gà quá

heo_bu

Tập đoàn An Viên ấy mà . Các bác ấy đang chiến đấu với bá Kiên bên VPF về các mà người ta gọi là bản quyền truyền hình .:)):))

vinhlottery

Active Member

Chào các bác hội plasma! 2 ngày thứ 7 và CN (mỗi ngày 8 tiếng) ngồi đồng vừa xem HD, vừa truyền hình để chinh phạt cái plasma 42v20v. Đúng là phê thiệt, nhưng hễ mà hình ảnh nào có nền đen là nó hiện cái vết xước lên rõ mồn một "thấy ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái". Tình cờ mở nắp pin cái remote ra thì thấy 2 viên pin "Con thỏ" đã bị cắn móp méo (pin hết và tận dụng). Bó tay với siêu thị Ebest Đà Nẵng này luôn.
Theo ngu ý của em là không muốn ai bị lừa như mình (do mình ngu) và cũng không phải ai cũng là "người tiêu dùng thông minh" để có thể kiểm tra 1 cách hoàn hảo món hàng mình mua. Chủ yếu là để tránh mua hàng trưng bày (mặc dù là cam kết là hàng mới 100%).
Vậy theo các bác có nên lập ra 1 topic đưa những cửa hàng, siêu thị điện máy bán hàng không trung thực (như Ebest Đà Nẵng) để người tiêu dùng biết đường mà tránh xa ra hoặc kiểm tra hàng thật kỹ trước khi mua.

rvn

đúng như bác heo_bu nói đó bác! nó của tập đoàn An Viên Group.. cũng mới đưa ra thị trường thôi,chưa rộng rãi và phổ biến lắm..bố em làm bên bưu điện,nó cho dùng thử..xem cũng khá ok..nhưng nó có 1 cái logo chữ AVG lúc nào nó cũng xuất hiện ở tất cả các kênh chỗ góc dưới bên trái màn hình..nên em sợ nó bị lưu ảnh cái logo đó lắm vì mình có chuyển kênh nào thì nó cũng "hiên ngang" đứng chỗ đó..đúng là ngứa mắt thật..k biết phải làm sao nữa..nhân tiện mong các bác chỉ giúp em những kinh nghiệm chống bị lưu ảnh trên con x30v này..em cảm ơn!

vespa_tre

Active Member

đúng như bác heo_bu nói đó bác! nó của tập đoàn An Viên Group.. cũng mới đưa ra thị trường thôi,chưa rộng rãi và phổ biến lắm..bố em làm bên bưu điện,nó cho dùng thử..xem cũng khá ok..nhưng nó có 1 cái logo chữ AVG lúc nào nó cũng xuất hiện ở tất cả các kênh chỗ góc dưới bên trái màn hình..nên em sợ nó bị lưu ảnh cái logo đó lắm vì mình có chuyển kênh nào thì nó cũng "hiên ngang" đứng chỗ đó..đúng là ngứa mắt thật..k biết phải làm sao nữa..nhân tiện mong các bác chỉ giúp em những kinh nghiệm chống bị lưu ảnh trên con x30v này..em cảm ơn!

Đời 2012 cũng ko lưu hình nữa đâu bác ơi.......cứ yên tâm mà xài....HD của nó đẹp ko bác?em cũng định lắp THC TƯ

rvn

Đời 2012 cũng ko lưu hình nữa đâu bác ơi.......cứ yên tâm mà xài....HD của nó đẹp ko bác?em cũng định lắp THC TƯ

con này đời 2011 bác ơi..và em đã thử xem nó có lưu hình khi để ảnh tĩnh k và kết quả là vẫn lưu hình nên em mới sợ bác à..em để ảnh tĩnh tầm 5 phút là đã thấy trên màn hình xuất hiện bóng mờ của ảnh đó khi chuyển ảnh khác rồi bác à..1 lát sau là tự hết vì thời gian ảnh tĩnh cũng chưa lâu..em xem mấy kênh HD của đầu thu AVG thì rất đẹp bác ạ! còn mấy kênh SD nhìn gần thấy hạt nhưng ngồi xa 1 chút thì cũng khá ok! quê em k có THC nên k biết thế nào..xem HD 720p qua VGA trên laptop với độ phân giải 1024x768 ngồi xa cũng đẹp bác ạ..ít tiền như em múc con này là rất hợp lý..hehe.

heo_bu

Chào các bác hội plasma! 2 ngày thứ 7 và CN (mỗi ngày 8 tiếng) ngồi đồng vừa xem HD, vừa truyền hình để chinh phạt cái plasma 42v20v. Đúng là phê thiệt, nhưng hễ mà hình ảnh nào có nền đen là nó hiện cái vết xước lên rõ mồn một "thấy ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái". Tình cờ mở nắp pin cái remote ra thì thấy 2 viên pin "Con thỏ" đã bị cắn móp méo (pin hết và tận dụng). Bó tay với siêu thị Ebest Đà Nẵng này luôn.
Theo ngu ý của em là không muốn ai bị lừa như mình (do mình ngu) và cũng không phải ai cũng là "người tiêu dùng thông minh" để có thể kiểm tra 1 cách hoàn hảo món hàng mình mua. Chủ yếu là để tránh mua hàng trưng bày (mặc dù là cam kết là hàng mới 100%).
Vậy theo các bác có nên lập ra 1 topic đưa những cửa hàng, siêu thị điện máy bán hàng không trung thực (như Ebest Đà Nẵng) để người tiêu dùng biết đường mà tránh xa ra hoặc kiểm tra hàng thật kỹ trước khi mua.

Đúng là hiện giờ Bác đang ở thế yếu so với bọn bán hàng . Vì mình k kiểm tra kỷ trươc khi nhận hà . Vả lại hàng của Bác lại được chuyển thêm một chặn nữa nên bọn chúng cũng có cơ hội để đổ thừa cho Bác . Cho nên bác nên đăng trên đây cho ACE ở miền Trung biết mà tránh ra . Đồ gian thương .

Bên trên