Fan's Plasma Panasonic!!!

casperhn

Banned
Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Còn hàng hả Bác??? Chổ nào đang bán vậy???

em đang nghiên cứu, mới thấy bảo hôm trước còn 7 con mà hnay đã hết rồi.... e đang kiểm tra xem hàng new hay trưng bày, có đảm bảo được chế độ bảo hành k, và em chưa biết giá của nó lúc ra mắt là bn để còn mặc cả ....... nếu ae nào muốn mua thì còn hàng e sẽ rủ

hoang

AE cho mình hỏi , con 42UT30 xem bằng ổ cứng 320G hình ảnh nó giựt giựt , Vậy nếu mua 42ST30 có bị tình trạng này ko ?? Thanks

em đang nghiên cứu, mới thấy bảo hôm trước còn 7 con mà hnay đã hết rồi.... e đang kiểm tra xem hàng new hay trưng bày, có đảm bảo được chế độ bảo hành k, và em chưa biết giá của nó lúc ra mắt là bn để còn mặc cả ....... nếu ae nào muốn mua thì còn hàng e sẽ rủ

Em cũng đang muốn mua em nó nè bác , tiếc là tầm 20 hôm nữa mới về hn không biết còn kịp không ! Bác cho em cái số đt có gì không biết em hỏi bác :D

lynkzip

chào các bác, sau khi ngâm cứu topic em đã đổi hẳn ý định mua LED 3D Sony sang mua Plasma 3D Pana :D Em nhắm màn 46" hoặc 50", em thấy dòng ST30V là ổn so với tầm tiền của em nhất nhưng dòng này lại chỉ thấy 42" và 50", không biết ở vn dòng này có màn 46" không, các bác giúp em với ợ

colour308

chào các bác, sau khi ngâm cứu topic em đã đổi hẳn ý định mua LED 3D Sony sang mua Plasma 3D Pana :D Em nhắm màn 46" hoặc 50", em thấy dòng ST30V là ổn so với tầm tiền của em nhất nhưng dòng này lại chỉ thấy 42" và 50", không biết ở vn dòng này có màn 46" không, các bác giúp em với ợ

chào bác

em cũng theo dõi nhưng k có 46 thì phải

bác cố mà mua 50ST30 cho đẹp bác ah

hoang

AE làm ơn cho mình hỏi 50ST30V có hỗ trợ ổ cứng không ? dùng ổ cứng xem phim có bị giựt giựt hình như UT30V không , Thanks

AE làm ơn cho mình hỏi 50ST30V có hỗ trợ ổ cứng không ? dùng ổ cứng xem phim có bị giựt giựt hình như UT30V không , Thanks

Không ổ cứng , cũng chả Internet ... Chỉ đơn giản 1 điều

ST30 hiện tại đang đứng trong Top 5 con chình triếu hình ảnh đẹp nhất thế giới >>>> Như vậy đủ điều kiện để múc rồi bác à

Còn USB chơi phim HD >>> Bác bỏ ra 2 triệu 300K là có ngay 1 em HD chơi 3D ngon lành cành đào , chỉnh phụ đề ( thích lớn thì lớn , thích nhỏ thì nhỏ , thích màu xanh đỏ tím vàng cũng OK duyệt Poster .....

Không ổ cứng , cũng chả Internet ... Chỉ đơn giản 1 điều

ST30 hiện tại đang đứng trong Top 5 con chình triếu hình ảnh đẹp nhất thế giới >>>> Như vậy đủ điều kiện để múc rồi bác à

Bác có thể nói rõ Top 5 tv trình chiếu hình ảnh đẹp nhất thế giới hiện nay là những tv gì để ae tham khảo được không?;;)

Bác có thể nói rõ Top 5 tv trình chiếu hình ảnh đẹp nhất thế giới hiện nay là những tv gì để ae tham khảo được không?;;)

Best 5 HDTVs: Picture quality - CNET Reviews <<< em cứ Cnet bên mỹ em làm tới cho lẹ bác à ... Em cũng từng tham khảo bên Best television ... tuy nhiên em thấy bên đó giống cái diễn đàn mình nhiều hơn sơ với Cnet . Vả lại Cnet là 1 trang công nghệ chuyên review và đánh giá sản phẩm chăc bác cũng biết .

Best television <<< PR hơi lộ nên em không tin mấy

P/s : Sharp ít người chơi lắm bác ơi ... Bác lên youtube gõ Sharp LE .... Không ai review thực tế sử dụng = hình ảnh hết ...

Dù sao cũng chả tin hết ở Cnet được . Nó chỉ là 1 phần của sử đầu tư , phần còn lại thuộc giác quan thứ 6

Dù sao cũng chả tin hết ở Cnet được . Nó chỉ là 1 phần của sử đầu tư , phần còn lại thuộc giác quan thứ 6

Cho tới thời điểm hiện tại thì bên Cnet vẫn chưa review Sharp Elite-PRO X5FD nên top 5 tv của nó vẫn chưa thay đổi, nếu bác tìm hiểu kỹ hơn thì bác sẽ biết em Elite hiện tại là không có đối thủ mặc dù nó là LED nền chứ không phải Plasma.

P/s: Em chẳng phải fan của Sharp hay của hãng nào hết, cứ sản phẩm nào có chất lượng tốt nhất là em khoái a`! :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Best 5 HDTVs: Picture quality - CNET Reviews <<< em cứ Cnet bên mỹ em làm tới cho lẹ bác à ... Em cũng từng tham khảo bên Best television ... tuy nhiên em thấy bên đó giống cái diễn đàn mình nhiều hơn sơ với Cnet . Vả lại Cnet là 1 trang công nghệ chuyên review và đánh giá sản phẩm chăc bác cũng biết .

Mời bác tham khảo một số clip liên qua tới clip bên dưới trên youtube để xem các chuyên gia họ đánh giá chi tiết về những em tv hi-end nhất hiện nay nha! Các video clip được đang bởi Kênh của HDTVShootout - YouTube

[video=youtube;-jbysYeEtXM]http://www.youtube.com/watch?v=-jbysYeEtXM[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

vespa_tre

Active Member

các bác ơi,em xin ra nhập pana club nhé...vừa mở hộp em 42v20v chiều nay...

Bluesaigon

Bác trungakira cho em hỏi là con plasma u20v full HD nhưng khi bật lên em thấy hiện dòng thông báo 720p 50hz , vậy là nó mặc định hay mình chỉnh cho nó lên được full HD ạ , em gà quá mong bác chỉ giáo. Thx bác nhìu.

vespa_tre

Active Member

các bác cho em hỏi.con 42v20v của em chắc ko đọc được file mkv nhỉ?em cũng chả quan trọng nhưng có thì vẫn hơn hihi

Bên trên