GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

Hôm trước bác với bác tronghang qua chỗ này rinh em Sky 820 đó ah? Đây là shop hàng mới 100% hay 2nd đó bác?

1984kute

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

thì 7tr vừa tầm,có tai nghe beat thì chơi đc giá đó
còn bảo hành cũng phải xem máy nguyên tem,hình thức thế nào nữa.nếu ng bán tin tưởng đc thì quất

7,6m cơ bác ah. Còn BH tới t10/2013 bác ah. Còn em này có phải check j không bác nhỉ?[/QUOTE]

1984kute

Active Member
Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

màn hình thì dễ còn ic khó{không có linh kiện,chỉ lấy từ máy cũ lắp sang.}500k quay đầu.nếu màn hình thì rẻ hơn tí
nhưng cơ mà thỉnh thoảng màn bị như vậy thì nguy cơ kia cao hơn
Thôi chỉ cần màn hình ngon lành là được còn Wifi , blutooht thì không cần, dùng 3G viettel mimax là OK . Bạn có thể cho biết phương án và giá rổ em nó không ?

1984kute

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

anh qua đi.anh cài appstore.vn thì cái gì cũng có.kể cả game tính phí
còn chơi game nóng là đúng
con chip đấy còn mát đấy
Đang định qua nhà chú để nghiện cứu thêm vụ đó với vụ cóp phim

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

thì 7tr vừa tầm,có tai nghe beat thì chơi đc giá đó
còn bảo hành cũng phải xem máy nguyên tem,hình thức thế nào nữa.nếu ng bán tin tưởng đc thì quất

Lão rao bán em đó quất được em đó roài bác ah. Thấy bảo 7.6m,,, Không tai nghe luôn bác ah!
@ Tiện thể, theo các bác có nên cưới em S3 mini không ah? Tầm tiền 6.6m ấy ah? Có con nào thì các bác chỉ giúp em luôn với ah! :D

1984kute

Active Member

con s3 mini này cấu hình tương đương s2 hơn 1 vài app của s3,màn hình nhỏ hơn s2 và theo mình hình thức không đẹp bằng s2.tất nhiên chẳng ai bao bạn đi mua model cũ khi có model mới
s3mini chỉ là bản rút gọn của s3,cắt giảm rất nhiều thứ dành cho ai không đủ money mua s3.nên mình thấy nó cũng không phải hàng đỉnh{htc one x,s lumina 920,s3,lg g,sony z}
tầm 6tr5 thì cũng nhiều lựa chọn,quan trọng bạn thích thương hiệu nào????samsung,iphone,lg,htc,sony
thằng nào cũng được,đều có những công nghệ riêng

VThanhgtvt

Well-Known Member

con s3 mini này cấu hình tương đương s2 hơn 1 vài app của s3,màn hình nhỏ hơn s2 và theo mình hình thức không đẹp bằng s2.tất nhiên chẳng ai bao bạn đi mua model cũ khi có model mới
s3mini chỉ là bản rút gọn của s3,cắt giảm rất nhiều thứ dành cho ai không đủ money mua s3.nên mình thấy nó cũng không phải hàng đỉnh{htc one x,s lumina 920,s3,lg g,sony z}
tầm 6tr5 thì cũng nhiều lựa chọn,quan trọng bạn thích thương hiệu nào????samsung,iphone,lg,htc,sony
thằng nào cũng được,đều có những công nghệ riêng

Vâng, chính vì nhiều lựa chọn quá nên hoa hết cả mắt bác ah. Em thi chỉ khoái SS hay HTC thui ah! SS thì có S2 hay S3, nhưng nó có kích thước to quá bác ah, vậy em mới ngắm em S3 mini... HTC thì hơi lăn tăn... Chưa biết chọn em nào cả! :D

tronghang

Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

Vâng, chính vì nhiều lựa chọn quá nên hoa hết cả mắt bác ah. Em thi chỉ khoái SS hay HTC thui ah! SS thì có S2 hay S3, nhưng nó có kích thước to quá bác ah, vậy em mới ngắm em S3 mini... HTC thì hơi lăn tăn... Chưa biết chọn em nào cả! :D

6,5 triệu theo em chơi sky 840 màu cafe là đẹp nhất. nếu sờ tận tay mà ko thic nó mới là lạ, S3 thì phải hàng to chứ mini thì xấu lắm. s2 ngày xưa ai cũng khen đẹp hơn s3 bây giờ nó để 2 con cạnh nhau nhìn s2 nhà quê vãi. sky 840 vào mạng nhanh khủng khiếp hàng nội địa của Hàn nên chất lượng sẽ ngon hơn mấy con galaxy VN. E cũng máu lắm nhưng ko có thóc nên đành đứng nhìn thôi. Còn vụ màn hình thì bác VThanhgtvt cứ mà to mà chơi vì khi chơi rồi mới thấy to thế mà vẫn còn nhỏ, lại muốn to hơn nữa.

1984kute

Active Member

kinh nghiêm dung máy của mình thấp và bét nhất cũng 4.2 trở lên,màn 4.5 vừa với đa phần con người vn

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

6,5 triệu theo em chơi sky 840 màu cafe là đẹp nhất. nếu sờ tận tay mà ko thic nó mới là lạ, S3 thì phải hàng to chứ mini thì xấu lắm. s2 ngày xưa ai cũng khen đẹp hơn s3 bây giờ nó để 2 con cạnh nhau nhìn s2 nhà quê vãi. sky 840 vào mạng nhanh khủng khiếp hàng nội địa của Hàn nên chất lượng sẽ ngon hơn mấy con galaxy VN. E cũng máu lắm nhưng ko có thóc nên đành đứng nhìn thôi. Còn vụ màn hình thì bác VThanhgtvt cứ mà to mà chơi vì khi chơi rồi mới thấy to thế mà vẫn còn nhỏ, lại muốn to hơn nữa.

Bác đang chơi với em này đó phải không ah? Vô mạng nhanh thía ah? Hôm rồi, bác mua ở chỗ này đó ah?

kinh nghiêm dung máy của mình thấp và bét nhất cũng 4.2 trở lên,màn 4.5 vừa với đa phần con người vn

Nhưng to vậy, đút túi thấy bất tiện lắm bác ah!

maxpay

Member

Em cũng nghĩ như bác, Em nghiên cứu mãi rồi mới quyết đinh mua. Thiết kế của em A840 khá gọn gàng, màn hình ép sát vào 2 cạnh bên và phần trên- dưới rất gắn, mỏng 9mm và bo vát hai cạnh nên khi để túi quần không có cạnh nồi lên trên nhưn các điện thoại vuông. đúi túi quần em này còn thấy thoải mái hơn con 1280. Bác nghiên cứu cái kích thước của em này đi, em đã phải in rất nhiều các màn hình khác nhau theo tỷ lệ 1:1 để ướp thử .Kích thước A840 ( 5 inh ) và LG LTE 2 ( 4,7 inh ) là bằng nhau
Sky A840 dùng không phải nghĩ. Duy có những nhược điểm sau:

+ Camera chụp ảnh không được tốt lắm. Úp lên facbook thì được
+ Ram 1ghz sau khi cài Rom 4.1.2 rồi còn có 684 mb ( ít nếu chơi game khủng )
+ Chạy các game khủng thì nóng
Game khủng là game Modern Combat 4 ( 1,9 ghz ) chạy thì không bị giật nhưng bị văng ra do thiếu ram. Bác không chơi nhưng game hành động nhưng vậy thì em này ngon

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em cũng nghĩ như bác, Em nghiên cứu mãi rồi mới quyết đinh mua. Thiết kế của em A840 khá gọn gàng, màn hình ép sát vào 2 cạnh bên và phần trên- dưới rất gắn, mỏng 9mm và bo vát hai cạnh nên khi để túi quần không có cạnh nồi lên trên nhưn các điện thoại vuông. đúi túi quần em này còn thấy thoải mái hơn con 1280. Bác nghiên cứu cái kích thước của em này đi, em đã phải in rất nhiều các màn hình khác nhau theo tỷ lệ 1:1 để ướp thử .Kích thước A840 ( 5 inh ) và LG LTE 2 ( 4,7 inh ) là bằng nhau
Sky A840 dùng không phải nghĩ. Duy có những nhược điểm sau:

+ Camera chụp ảnh không được tốt lắm. Úp lên facbook thì được
+ Ram 1ghz sau khi cài Rom 4.1.2 rồi còn có 684 mb ( ít nếu chơi game khủng )
+ Chạy các game khủng thì nóng
Game khủng là game Modern Combat 4 ( 1,9 ghz ) chạy thì không bị giật nhưng bị văng ra do thiếu ram. Bác không chơi nhưng game hành động nhưng vậy thì em này ngon

Bác cho em xin cái ĐC chỗ bác mua, hôm nào em đi thị sát ah!

1984kute

Active Member

hihi em có 50kg mà vẫn đút túi con 4.5 vẫn okie.khi bác dùng máy to không muốn chuyển qua máy bé luôn

VThanhgtvt

Well-Known Member

hihi em có 50kg mà vẫn đút túi con 4.5 vẫn okie.khi bác dùng máy to không muốn chuyển qua máy bé luôn

Hjc. Bác cho em 1 em... Ngon-Bổ-Rẻ đi ah!

1984kute

Active Member

ngon bổ rẻ bây h chỉ có hàng xách tay hàn quốc thôi,hàng chính hãng thì phải máy hot như s3,ip5,sonyz,htc one x,s bèo nhất cũng phải se xe

VThanhgtvt

Well-Known Member

ngon bổ rẻ bây h chỉ có hàng xách tay hàn quốc thôi,hàng chính hãng thì phải máy hot như s3,ip5,sonyz,htc one x,s bèo nhất cũng phải se xe

Hj hj. Như vầy, khó thiệt! :(

1984kute

Active Member

tìm htc xe đi bác,cũng okie lắm,hoặc cố htc s,x hiend.samsung h chỉ có s2,s3,mini.s2 cũ h kgoangr gần 6tr nhưng con sky tầm 3 triệu hiend nó cũng ngang ngửa về cấu hình rồi

VThanhgtvt

Well-Known Member

tìm htc xe đi bác,cũng okie lắm,hoặc cố htc s,x hiend.samsung h chỉ có s2,s3,mini.s2 cũ h kgoangr gần 6tr nhưng con sky tầm 3 triệu hiend nó cũng ngang ngửa về cấu hình rồi

XE hay XL sẽ hơn bác nhỉ? Thấy bên TT nhiều bác bán 2 em này lắm, nhưng thấy bảo XL hay bị lỗi MH lắm ah.

cứ 1280 hoặc 1202 huyền thoại mà phang mụ nhé

Đó tính là sờ pe hả? :D

Bên trên