Một số tính năng trên Galaxy Note mà bạn có thể chưa biết

Ðề: Re: Ðề: Một số tính năng trên Galaxy Note mà bạn có thể chưa biết

Cái máy bị mất thì cũng đã mất toi rồi, còn gì mà bảo với mật, nó cướp hay ăn trộm cũng phải lựa máy nửa sao? Cướp được 1 cái đt là tụi nó mừng húm rồi, đâu phân biệt máy nào, thậm chí cái máy bán được 1-2 triệu là tụi nó hí ha hí hố rồi, ở đó mà bảo với chả mật, chỉ hữu dụng với bác nào chứa tài liệu hay gì đó xxx.. để xóa từ xa thôi, chứ có tìm lại được cái máy đâu mà?!
Tính ra mấy cái định vị của myxperia còn có cơ hội nhờ mấy anh cảnh sát tìm lại được nếu thằng trộm là GÀ, chứ cái này thì mất trắng tay thôi.

theday38

Ðề: Một số tính năng trên Galaxy Note mà bạn có thể chưa biết

Sao bạn lại nói kiểu tiêu cực vậy? Khối người tìm được đt bằng cách dùng định vị đó!
Bây giờ máy cài find my device + bảo mật kiểu tắt bật máy phải nhập mật khẩu.... Không tắt đc thì find my device vẫn hoạt động, từ đó sẽ dò đc máy đang ở đâu. Vậy nên chúng ta vẫn có cơ hội tìm lại đc, mặc dù % không cao nhưng còn hơn không có!

forucouldkick

Bác test giúp em khoản nghe nhạc với loa ngoài thế nào ?

Loa ngoài to và rõ, nghe nhạc okie, cải tiến 1 chỗ là loa đặt ở đưới đít máy nên khi để trên bàn làm việc không bị che -> nghe rất hay nếu bác kết hợp với cái chỗ nào lõm xuống để tạm âm thanh vòm :D
Tai nghe đi theo cũng vậy nhưng thay tai nghe khác như của IP5 thì hay hơn hẳn đấy bác.

forucouldkick

Bác thích chụp hình thì qua Nó kìa hoặc Sọ nỳ. Note là nơi tôn vinh màn hình to đẹp, tay cầm máy, tay cầm bút chọt tứ tung :))

hehe, ở đời thì phải tham tí chứ bác, em cũng đang dùng 1 em 720 sơ cua cho biết Winphone nó là thế nào, phải chi khả năng chụp hình của em nó kết hợp với cây bút và màn hình to của Note III thì quá tuyệt vời ông mặt trời rồi.

minhtoan216

Sao thấy trang nào cũng bảo mặt sau Note 3 là giả da thì phải. Da vậy xấu òm...

terabyte

Banned

Sao thấy trang nào cũng bảo mặt sau Note 3 là giả da thì phải. Da vậy xấu òm...

Mặc dù là giả da nhưng cũng hơi bị đẹp đấy bác. Bác cứ thử ra ngoài cửa hàng tận tay sờ thử, đọc trên mạng thì không cảm nhận được hết đâu.

huutien626

Mỏng, dài, to, là những từ dành cho con note 3 mới này của Samsung. Mà đúng thiệt, toàn đưa ra hàng khủng, đầu tư PR cũng rất gê gớm

dongtrac98

Sao bạn lại nói kiểu tiêu cực vậy? Khối người tìm được đt bằng cách dùng định vị đó!
Bây giờ máy cài find my device + bảo mật kiểu tắt bật máy phải nhập mật khẩu.... Không tắt đc thì find my device vẫn hoạt động, từ đó sẽ dò đc máy đang ở đâu. Vậy nên chúng ta vẫn có cơ hội tìm lại đc, mặc dù % không cao nhưng còn hơn không có!

Cái này chưa thấy ở VN nhé, VN mất là xác định mất lun ^_^

baviet5492

Em thấy S2 là xinh nhất, S4 và S3 nhìn cũng đẹp, mà dòng SAMSUNG em thấy dòng nào nhìn cũng đẹp và bắt mắt hết.

phap_bk

Mỏng, dài, to, là những từ dành cho con note 3 mới này của Samsung. Mà đúng thiệt, toàn đưa ra hàng khủng, đầu tư PR cũng rất gê gớm

50% lợi nhuận dành cho quảng cáo mà bác.

PriceTag

đang thắc mắc là nếu lỡ mất S Pen rồi lấy bút hay tay xài đc mấy cái chức năng đó k nhỉ :-ss

missteen2104

vài bữa nữa ông anh 2 dẫn đi mua 1 con ^^ lên đây có gì thắc mắc hỏi mọi người

NguyenVan Long

:-? cái đó nó lỡ thằng lấy nó tháo pin ra thì còn nhận đc k bác

Mai Thanh Hải

Ðề: Re: Ðề: Một số tính năng trên Galaxy Note mà bạn có thể chưa biết

Cái máy bị mất thì cũng đã mất toi rồi, còn gì mà bảo với mật, nó cướp hay ăn trộm cũng phải lựa máy nửa sao? Cướp được 1 cái đt là tụi nó mừng húm rồi, đâu phân biệt máy nào, thậm chí cái máy bán được 1-2 triệu là tụi nó hí ha hí hố rồi, ở đó mà bảo với chả mật, chỉ hữu dụng với bác nào chứa tài liệu hay gì đó xxx.. để xóa từ xa thôi, chứ có tìm lại được cái máy đâu mà?!
Tính ra mấy cái định vị của myxperia còn có cơ hội nhờ mấy anh cảnh sát tìm lại được nếu thằng trộm là GÀ, chứ cái này thì mất trắng tay thôi.

để bác nào rành vụ này vào thử :)) cái Note 3 bom tấn này mà mất dễ như này là k đc

kiepluhanhGMC

Tính năng Samsung Link là cho phép bạn chia sẻ dữ liệu của nhiều thiết bị thông minh bằng cách đăng nhập vào cùng một tải khoản Samsung nhé. Cũng cần lưu ý là tính năng này yêu cầu phải có kết nối internet (3G hay Wifi gì cũng ok).

[video=youtube;KrRwKmw6RQs]http://www.youtube.com/watch?v=KrRwKmw6RQs[/video]​

Hàng của bạn đây :D

k có test game bắn súng hay nhập vai gì chung à :)) cái này xem chán quá

nguyensieunhan

sao ít người quan tâm cái Gear đi chung với Note 3 ấy nhỉ :-? cái đó thấy cũng hay hay , không biết giá nhiêu

Đăng Khoaa

có ai từng bị và lấy lại đc chưa nhỉ :-?

Bên trên