NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG:

NCMINHHD

Well-Known Member
Ðề: Gặp gỡ chia sẻ chuyện vui,buồn giữa các thành viên :

Chưa là thành viên của CLB HD Hải Dương nhưng cũng xin được chia buồn cùng gia quyến Nhatminhhdg .

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin chia buồn cùng gia đình bác Nhatminhhdg.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Nỗi buồn cũng sẽ được vơi đi khi gia chủ nhận được sự chia sẻ của gia đình, người thân và bạn bè...Mong gia quyến nhà Nhatminhhdg sớm vượt qua mất mát lớn lao này.

Chỉnh sửa lần cuối:

cafemau

Active Member

Xin chia buồn cùng bạn và toàn thể gia đình ......

mtv08

Well-Known Member

Xin được gửi tới gia đình lời chia buồn sâu sắc nhất. Mong gia đình Nhatminhhdg sớm vượt qua được nỗi mất mát lớn lao này !

ndnhd77

Member

Thành kính chia buồn cùng tang quyến.

mrduku

Member

Thay mặt anh em HDQUẢNG NINH xin chia buồn cùng gia đình anh Nhatminhhdg

Cho gia đình có lời cảm tạ với tất cả mọi người đã hỏi thăm và chia buồn với gia đình. Xin vô cùng cảm tạ.

mtv08

Well-Known Member

Tôi được tin Nhạc Mẫu Anh Caoson Ốm nặng đang nằm tại HD – Thay mặt HDHD cầu chúc Cụ tai qua nạn khỏi – mau chóng bình phục cùng chung vui Tết Nhâm Thìn với Con Cháu. Anh Em hôm nay tranh thủ vào thăm Cụ.

vutronghuyen

Active Member

Tôi được tin Nhạc Mẫu Anh Caoson Ốm nặng đang nằm tại HD – Thay mặt HDHD cầu chúc Cụ tai qua nạn khỏi – mau chóng bình phục cùng chung vui Tết Nhâm Thìn với Con Cháu. Anh Em hôm nay tranh thủ vào thăm Cụ.

Em đã lên chương trinh là chiều nay 5h anh em tập trung rồi đi thăm cụ ,sau đó tiến hành chuẩn bị phông màn cho ngày mai luôn !

mtv08

Well-Known Member

TIN BUỒN:Nhạc Mẫu Anh Cao Sơn - Hội trưởng Hội HD Hải dương đã Tạ thế sáng nay. Thay Mặt Anh Chị Em Hội HD Hải Dương gửi đến Gia đình lời chia buồn sâu sác nhất.
Lễ viếng của HD HD tổ chức hồi 16 h ngày hôm nay, Thông báo để Mọi người biết để đến Viếng và chia buồn cùng gia quyến. Tập trung tại Điện lực HD.
Trân Trọng.

Vô cùng chia buồn cùng gia đình bác Cao Sơn.

NCMINHHD

Well-Known Member

Xin chia buồn cùng tang quyến Bác Cao Sơn !

Đôrêmi

Moderator

Xin chia buồn cùng gia đình bác Sơn!

ndnhd77

Member

Xin thành thật chia buồn cùng tang quyến.

vutronghuyen

Active Member

Chiều hôm nay Hội HD Hải Dương trưởng đoàn là bác MTV08 cùng 1 số thành viên :vutronghuyen,cuongvv_hd,ndnhd77,hungqlag,ladunghd,nhatminhhdg,huyhoanghd,vanthiettra,quyduonghd,sontn_hd,...đã đến viếng và chia buồn cùng gia đình bác Cao Sơn.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Hôm nay mới xong việc bên nhà NGOẠI của CAO SƠN.
Thay mặt gia đình xin chân thành cảm ơn tất cả các anh, em đã có lời chia buồn và không quản công việc, đường xá xa xôi đến viếng NHẠC MẪU nhà mình hôm 14.1.2011 vừa rồi. Nỗi buồn của gia đình đã được vơi đi trước tình cảm ấm nồng của anh em giành cho gia đình. Một lần nữa thay mặt gia đình xin chúc cho tất cả anh em gần xa trong câu lạc bộ năm mới: SỨC KHỎE + HẠNH PHÚC + THÀNH CÔNG + MAY MẮN trong cuộc sống và công việc.
Hẹn gặp lại anh, em trong năm mới NHÂM THÌN 2012.

HDCP

Super Moderators

Xin chia buồn cùng gia đình bác caosonhd

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

CLB HD Hải Dương xin thông báo: Mình vừa nhận được tin, con gái Bác Đôrêmi hiện đang rất nguy cấp (bị bệnh tim bẩm sinh), cháu mới được 3 tháng mà đã phải nằm viện nhi trung ương (Hà Nội). Hiện nay cả Bố và mẹ cháu phải lên Hà Nội trông coi cháu....CLB sẽ bố trí xe lên Hà Nội vào tuần tới để thăm cháu, các Bác nào đi được thì đăng ký tại đây nhé.
CLB xin chia sẻ khó khăn này với Bác Đôrêmi, mong bác và gia đình sớm vượt qua được khó khăn này. Cầu mong cháu bé chóng khỏi và sớm về với gia đình....

Bên trên