NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG:

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Gặp gỡ chia sẻ chuyện vui,buồn giữa các thành viên :

Chúc Cháu mau lành bệnh.

tiger_eye

Chúc Baby mau khỏe.Hãy tin vào điều kì diệu trong cuộc sống này bác nhé :x

Sáng nay em cũng gọi cho bác doremi và biết đc tin này, rất mong cháu mau bình phục.

Chỉnh sửa lần cuối:

vutronghuyen

Active Member

Xin chúc cháu mau khỏi bệnh và cầu mong cháu sẽ sớm nhận được sự giúp đỡ của chương trình "Trái Tim cho em".

manhhahd

Member

Công việc bận rộn em cũng không đc biết..Chỉ cầu mong cháu qua đc hiểm nghèo để gia đình hạnh phúc...!

mtv08

Well-Known Member

Hôm nay được tin: Con DOREMI bệnh nặng, cháu không qua khỏi được hiểm nghèo và đã Vĩnh biệt Chúng ta, Xin được gửi tới Gia đình DOREMI lời chia buồn sâu sắc nhất !

NCMINHHD

Well-Known Member

Trời !!! vậy là cháu còn trẻ thế mà đã... Xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến Gia đình Bác DOREMI mong Gia đình Bác vượt qua nỗi mất mát lớn này .

vutronghuyen

Active Member

Hôm nay nhận được tin buồn là cháu nhỏ thứ 2 của bác Doremi sau 1 một thời gian mang bệnh hiểm nghèo dù được sự cứu chữa,phẫu thuật tận tình của các bác sĩ trên HN với sự chăm sóc đặc biệt của gia đình nhưng do tuổi nhỏ sức yếu đã không chống chọi được bệnh tật nên cháu đã ra đi ! Thay mặt toàn thể HD Hải Dương đoàn gồm có :Caosonhd,Vutronghuyen,Tronghang_2007,Dungmaxpay đã tới Kinh Môn chia buồn cùng gia đình bác Doremi ,mong gia đình bác Doremi sẽ sớm vượt qua được nỗi mất mát lớn lao này !

Đôrêmi

Moderator

Em không biết nói gì hơn chỉ xin thay mặt gia đình chân thành cảm ơn sự động viên chia sẻ của các bác!

tiger_eye

E mới biết tin xin chia buồn cùng gia quyến.Mong gia đình vượt qua đc nỗi đau mất mát này

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thành thật chia buồn gia đình bác Đôrêmi, xin gửi Bác và anh em trong câu lạc bộ một số hình ảnh trong đám tang của cháu nhỏ nhà Bác Đôrêmi:

Trong tết đã hẹn với Bác Đôrêmi là ra tết xuống nhà Bác chơi uống rượu, nào ngờ hôm vừa rồi lại xuống nhà để đưa tang cho cháu nhỏ, thật buồn quá.

Đây là lối vào nhà Bác Đôrêmi ở thị trấn Kinh Môn

Cổng vào nhà Bác Đôrêmi

Trong nhà

Lối vào nghĩa trang:

Nơi cháu yên nghỉ:

Sau đám tang ngoài nghĩa trang, anh em quay về nhà Bác chơi, hỏi thăm, chia buồn cùng gia đình và ngắm công trình chảo vệ tinh của Bác Đôrêmi:

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member

- No Image, please review ... ! Thank!

cuongvv_hd

Thành thật chia buồn gia đình Bác Đôrêmi.

mtv08

Well-Known Member

To CaosonHD: Nên chuyển 3 ảnh cuối sang Box khác đi.

Báo cáo với anh em HD HD là hôm trc em đưa vợ đi siêu âm em đã tìm thấy khẩu súng lục trong bụng vợ, bảo toàn chức ông nội roài

NCMINHHD

Well-Known Member

Báo cáo với anh em HD HD là hôm trc em đưa vợ đi siêu âm em đã tìm thấy khẩu súng lục trong bụng vợ, bảo toàn chức ông nội roài
happy happy !!!
Bác có phải dùng đến sách vở gia truyền học hay không đấy ? :))

mtv08

Well-Known Member

Chúc mừng một Game thủ thể loại hành động sắp chào đời.

Cảm ơn các bác đã chúc mừng. thời gian tới sẽ có 1 game thủ mới chào đời chắc chắn game thủ này còn chơi khủng hơn em nữa. Điều quan trọng là em đã có đồng đội.

happy happy !!!
Bác có phải dùng đến sách vở gia truyền học hay không đấy ? :))

Có đấy bác à, nếu theo sách tàu thì, là con gái nhưng mình tính theo khoa học thì sẽ khác độ chắc chắn nếu tuân thủ theo đúng nguyên tắc là trên 70%, bác nào có í định sinh bé trái thì em sẽ truyền đạt kinh nghiệm cho. ko mấy khó khăn đâu. có 1 số thứ mà phụ nữ tuyệt đối cấm đó là những thứ hàng ngày chúng ta vẫn dùng mà phụ nữ lại rất thíc ăn mà ko biết. còn đàn ông thì chẳng kiêng gì cả cứ thịt bò mà húc để lúc lâm trận cho nó quyết liệt.

Bên trên