[Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

takeshido

Ðề: [Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

Bro upload lên website hay để đường link cho anh em download nhanh nhanh đê bro ơi, nôn quá >:D<

Làm sao có file video để tối về nhà khoe vợ nàoooooo \:D/

cái clip sao rồi bro Trí? up lên youtube đi, để quảng bá trí long luôn.

GENERALS

Ban Quản Trị

attachment.php

http://www.hdvietnam.com/diendan/17...s-thailand-2012-1-4-3-2012-a.html#post2581808

A/e qua đây xem nhé.... ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

caynam

Super Moderators

mai em đi lấy cái file, về bảo ae up lên chứ em cũng ko biết xài mấy cái up file up ảnh thế nào bác à. srry hehe

Bác Trí vẫn còn thiếu nợ anh em nhé hehehe :D

chuot1806

mình là mem mới cũng ghiền vụ này lần off tới cho tui tham gia với dc hem

GENERALS

Ban Quản Trị

Bác Trí vẫn còn thiếu nợ anh em nhé hehehe :D

[video=youtube;ZPFat7HuV0E]http://www.youtube.com/watch?v=ZPFat7HuV0E[/video]

GO GO GO GO GO.....

Hoành tá tràng lắm nhé ^^ Tồng chí Mama đại tổng quản Chip slide kinh nhẩy ^^

godspeed

E hôm qua lấy được cái video về thì xỉn quá. tối đi họp team vẫn còn bơ bơ. Uống dưa gang dầm 3 ly xong về tối ko ngủ được. Hehhe.

caynam

Super Moderators

[video=youtube;ZPFat7HuV0E]http://www.youtube.com/watch?v=ZPFat7HuV0E[/video]

GO GO GO GO GO.....

Hoành tá tràng lắm nhé ^^ Tồng chí Mama đại tổng quản Chip slide kinh nhẩy ^^

Phút 6:35, chú Gen bò ác quá hehehehe :))

GENERALS

Ban Quản Trị

Phút 6:35, chú Gen bò ác quá hehehehe :))

Tính GEN mà ko aggressive quá thì tuyển đi Snake player được đấy bác nhẩy....hehehehe

Ps: bro Quang đâu rồi, về SG nhanh mà đi Rắn cho a/e HD đê...go go go

iamquanghd

Tính GEN mà ko aggressive quá thì tuyển đi Snake player được đấy bác nhẩy....hehehehe

Ps: bro Quang đâu rồi, về SG nhanh mà đi Rắn cho a/e HD đê...go go go

Xem clip hoành tráng quá.
Team Hd thông cảm cho mình nhé, vị trí làm việc hiểm quá nên ko off với các ae được, ước mong được bò, lết hàng tuần.

godspeed

Thưa các ae, Bên em đã làm xong Reball, Kính mời các bác chơi Paintball vào luyện tập để vào trận các bác bắn chuẩn không cần chỉnh. :)

Cám ơn các bác đã ủng hộ.

caynam

Super Moderators

Khoe hàng cái đê nà hơ hơ hơ :D

GENERALS

Ban Quản Trị

Hay là mềnh cũng post hình show hàng nhể......hế hế ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Lịch bắn Paintball chính thức tuần này:

1/ 14:00 trưa ngày Thứ 7 (17/03/2012) @ CLB Trí Long

2/ 14:00 trưa ngày Chủ Nhật (18/03/2012) @ CLB Trí Long , riêng CN ai thu xếp được thời gian thì lên luyện tập cùng team từ 9:30 sáng luôn.

- Địa điểm bắn paintball: @ CLB Súng Sơn Trí Long; Đ/c: 15 Hiệp Thành 27, P.HThành, Q.12

*** Lưu ý ***:

- Sắp tới team Trí Long Việt Nam sẽ tham gia Giải vô địch Paintball MPOC 2012 - 2nd Leg @ KL, Malaysia vào ngày 24 - 26/03/2012 sắp tới, do đó tuần này các a/e HD thu xếp thời gian bố trí đi bắn luyện tập cùng với team thi đấu cả 2 ngày T7, CN tuần này. Team Trí Long VN là tập hợp của những thành viên paintballer đam mê & đầy nhiệt huyết của các đội như K300, Ass-shot, Trí Long, HD.v.v

- Đây là sự kiện trọng đại lần đầu tiên trong phong trào Paintball tại Việt Nam, 1 team nội địa sẽ chính thức tham gia 1 giải đấu lớn, uy tín trong khu vực Đông Nam Á và thế giới. Tất cả cũng chỉ là sự cố gắng vượt bậc và bước khởi đầu để ngày càng phát triển và thúc đẩy phong trào Thể Thao Paintball tại VN trong giai đoạn hiện nay và tương lai sắp tới.

- Để giúp cho team Trí Long VN cố gắng chiến đấu giành kết quả cao nhất tại giải, vì thế rất cần sự thu xếp có mặt tập luyên chung với các a/e HD nhà ta ^^

Regards.

Ps: GEN máu lắm, tuy nhiên vừa đi làm ký sự PALS Thailand 2012 về nên đã hết quota để đi tiếp chứ ko thì ko thể vắng cái mẹt của em được....hehehe

godspeed

Dear AE HD - E.S.C.O.T,

Thời gian qua chúng ta đã sinh hoạt cùng nhau môn Paintball. E rất cảm kích tinh thần của các ae đối với môn thể thao mới (tất nhiên mới so với người Việt chúng ta). Thật sự Trí Long cũng rất may mắn được cùng ae HD những người có cùng sở thích, đam mê đối với môn thể thao này và cũng đã sát cánh cùng ae HD tham gia 1 vài trận thi đấu phong trào.

Trong bối cảnh hiện tại, các trung tâm Paintball hiện có tại VN như Trí Long, Q7, Tân Bình, Mag, CT, HN... tất cả chỉ mới bắt đầu đưa người chơi tiếp xúc được với trò chơi chứ chưa thể nói chúng ta đặt được 1 thành tựu hay level gì cả. Vì vậy, ngày 23, 24, 25, e sẽ cùng 1 vài ae đi qua Malai thi đấu thử sức, giao lưu cùng với các team khác thuộc giải PALS để chúng ta có thể định hình được vị trí của mình hiện tại đang ở đâu. Đó là cách đánh giá đúng nhất và chính xác nhất để chúng ta có thể chuẩn bị 1 nền tảng đi thi đấu quốc tế sau này.

Như ae đã biết và sinh hoạt cùng đội, sự chênh lệch giữa các team của chúng ta hầu như không có. Vì vậy nếu như được sự hỗ trợ của các ae như HD, thì việc tập luyện và đối kháng sẽ được đẩy lên cao và team của chúng ta đi thi đấu sẽ có thêm sự tự tin cần thiết. E rất mong được sự ủng hộ của các ae và mong được cùng ae luyện tập trước khi đi đấu cuối tuần này.

Rất mong ae ủng hộ! Xin cám ơn ae!

takeshido

vậy thì ae ko đi được đợt này cố gắng hết sức làm quân xanh cho đội "tuyển Việt nam" thi đấu cọ xát.

takeshido

Hôm nay ghé trang critical, nhìn hàng dye phê quá, nhất là con DM12 với cái hopper của nó; ko thì con NT11 thấy cũng ổn, chắc hàng demode nên được giảm giá mạnh.
Phải lên kế hoạch rước các nàng này về dinh mới được.

Bên trên