[Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: [Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

Hôm nay ghé trang critical, nhìn hàng dye phê quá, nhất là con DM12 với cái hopper của nó; ko thì con NT11 thấy cũng ổn, chắc hàng demode nên được giảm giá mạnh.
Phải lên kế hoạch rước các nàng này về dinh mới được.

Hoành tráng quá mí bác: chú Liêm, a.Hùng, lão Nấm toàn nhăm nhe Dye NT11 ($999) với DM12 ($1,399) ko ạh ?!?!?! ac.ac.ac.

Thôi em tập trung gom lúa với Empire AXE hàng ghẻ thoai...hế hé

wilson168

Hoành tráng quá mí bác: chú Liêm, a.Hùng, lão Nấm toàn nhăm nhe Dye NT11 ($999) với DM12 ($1,399) ko ạh ?!?!?! ac.ac.ac.

Mấy bạn mua súng hết đi há....về đưa đây Q chỉ cho cách sài

takeshido

bác Bằng nói vậy thì cũng hơi oan cho Hùng.
Mình chỉ nói là lên kế hoạch.
Bác biết rồi đấy, truyền thống của VN là từ lúc lên kế hoạch tới khi bắt đầu làm rồi đến lúc hoàn thành
....có khi mấy năm. nhiều lúc dự án còn bị hoãn bời..hết tiền.

Hùng chỉ mới giai đoạn lập dự án...tiền khả thi. Phải chờ lập dự án khả thi, trình duyệt cấp kinh phí blah blah blah...còn lâu lém..
Nói vậy thui chứ chắc Quý III, cố gắng.hehehe

GENERALS

Ban Quản Trị

HD ESCOT models ^^ hé hé

Team TríLong Việt Nam - VN Paintball team @ Malaysia MPOC 2012 - 2nd Leg

GENERALS

Ban Quản Trị

vuminhtri đã viết:
Hi ae,

Thời gian qua khi Bubuta sinh hoạt cùng ae Trí Long đã rất rất nice cùng mọi người và thật sự nhờ Bubuta ae chúng ta cũng có được những tiến bộ đáng kể khi chơi paintball cùng nhau.

Việc ngày chia tay cũng đã đến. Và ae Trí Long muốn góp mặt trong buổi Goodbye party của Bubuta. Đề nghị ae có mặt đông đủ để show the appriciation đối với bro của chúng ta.

Thời gian thứ 3 ngày 20 tháng 3 năm 2012 trên Lust - số 2 Lý Tử Trọng từ 10h - 10h30. Mong ae có mặt đầy đủ. Ai đến muộn phạt 5 ly đầy.

Ai có ý kiến ý cò gì thêm vào buổi này thì post luôn, Ai có tâm trạng gì muốn HJ hay BJ a Bubuta thì đăng kí luôn nhé. Danh sách bắt đầu full up rồi đó. hehe

Dear a/e HD ESCOT team,

Cũng như nội dung bài quote ở trên của bro Trí, anh Phương (Criss Lai) là 1 người a/e Paintballer đúng nghĩa và là 1 người a/e rất vui vẻ, hoà đồng & cởi mở. Thực sự trong con mắt của GEN & nhiều người, aPhương đã giúp đỡ rất rất nhiều cho các a/e Paintballer tại Trí Long nói riêng và cũng đóng góp một phần không nhỏ trong phong trào Paintball còn non trẻ tại VN nói chung.

Nếu nói ko ngoa, nếu ko có bro Phương về VN, chắc chắn cá nhân GEN đã bỏ qua cơ hội đi trải nghiệm Giải vô địch Paintball PALS Thailand 2012 vừa qua, cùng với sự giúp đỡ nhiệt tình của a.Phương như kinh nghiệm, gear, súng.v..v cho rất nhiều a/e Paintballers khác, tất cả như 1 cú hích mạnh mẽ vào phong trào Paintball chuyên nghiệp tại VN trong thời gian vừa qua cũng như định hướng mục tiêu và tiềm năng phát triển rất lớn trong tương lai. Tất nhiên không có a.Phương về VN thì chúng ta cũng vẫn phát triển, tuy nhiên có thể chắc chắn khẳng định rằng nó khó có thể tạo 1 cú hích mạnh mẽ và phát triển nhanh chóng đến vậy.

Bữa tiệc nào mà ko tàn ?!?! Sáng T4 (21/03/2012) bro Phương sẽ bay về lại Canada vì thế tối nay lúc 10h tối @ Lush sẽ có 1 Farewell Party đối với a.Phương cùng tất cả các a/e đam mê Paintball, các a/e trong các team như HD ESCOT, K300, Ass-shot, Trí Long.v.v. cùng chung vui.

GEN mong rằng tất cả các a/e HD nhà ta, thu xếp chút thời gian ghé qua LUSH vào tối nay để chung vui và chia tay a.Phương nhé.

Regards,

Ps: kính mời các a/e sau đây có mặt vào buổi tiệc Farewell Party vào lúc 10:00 tối nay @ LUSH bar, Lý Tự Trong, Q1
1/ GEN
2/ thangkho1987
3/ a.Chip
4/ caynam
5/ wilson168
6/ takeshido

Chỉnh sửa lần cuối:

godspeed

Hôm qua vui quá, Bro Liêm ác thú thật, dám post ngay hình ảnh thác loạn của Gen lên facebook. lol Thank you ae hôm qua rất nhiều đến dự chung vui cùng Criss. That was great night. Too much drinks............. many boobies..............o=>

Trangsibode

Xin chào ae HD , Chương lâu rùi ko lên off paintball cùng với ae HD , hôm nay vô diễn đàn thấy team HD pro wa ,nhìn máu paintball lại nỗi lên , Gen đi Thái về lên đồ hoành tráng wa nhỉ. Chú Quân nhà ta sao còn chưa lên đồ vậy . Chú Liêm lên cho full option luôn đi .
Thời gian qua Chương cũng muốn lên tham gia cùng team HD lắm , nhưng chiều CN 5g 30 Chương bận cv hic , mà lịch off bắt đầu 2 h mà tới 4 h mới vô bắn làm mình bắn đc 2 game là lo chạy về q10 cho kịp giờ (5g xe đông bà cố) , Gen có thể cho Chương biết thời gian thường bắt đầu thi đấu ko?, đầu tháng 4 này Chương thu xếp để lên off với team HD đều hơn tháng 2 3 lần ( phải có tuần để cho gấu nhà mình nữa) , ko biết ae HD có thể cho mình tham gia tiếp đc ko? X_X ( vị trí yêu thích là đi rắn hihi Chương nhỏ con ) , mà nếu đc thì ko biết có theo kịp ae HD ko đây hic , nói vậy chứ ko làm ae HD thất vọng đâu :p , ăn đạn no là khá lên thôi haha :)) ,rất mong đc gặp lại ae HD.
Chúc Trilong thi đấu thành công tại malaysia xếp trong 3 hạng đầu cố lên các bạn là đại cho VN đó =D>=D>

thewall2010

Active Member

buồn quá hn ko có team nhỉ :

hellomoto

Active Member

thấy sát bên Bình Quới 1 cũng đang xây dựng 1 sân rộng lắm

Trangsibode

Chúc mừng team trilong thi đấu lần đầu khá thành công , tri long là đầu tàu cho làng paintball VN chúng ta =D>

Trangsibode

Gen tuần này sao ko có lịch off painball vậy hả bác ? Sao mấy hôm nay im lặng wa vậy ta :|

wilson168

Hôm nay bảo tới sớm đánh vào tp hcm-cần giờ mưa quá nghĩ cho khoẻ bác ơi.tuần sau chơi

GENERALS

Ban Quản Trị

Hôm qua mua gió bão bùng nên ko thể bắn được, a/e dành tụ tập cafe ngoài Q1 từ 2h đến 5h chiều thì về, mưa dông nguy hiểm vãi đái ^^

Chiều nay ai rảnh 14:00 @ CLB Trí Long nhé các bác, test thử bắn đạn xịn Empire Evil ^^

Trangsibode

Hic hôm nay Chương mới lên biết trễ quá , làm cả ngày hôm qua đi vòng vòng ko biết đi đâu , biết thế chạy lên trí long rùi , ko biết trí long khi nào có sân trong nhà đây tình hình sắp vào mùa mưa gió này thì khó khăn đây . Lâu rùi ko dc chơi paintball cùng team HD hihi ngứa tay ngứa chân quá :p

Trangsibode

Cn 8/4 có off paintball ko vậy mấy bác ? :-/

caynam

Super Moderators

images

Bể kèo Azodin Zenith + 16" carbon fiber barrel rồi anh em ạ
Lý do là vì không đủ người order (chỉ có 4 người đặt mà cần ít nhất 10), không đủ bù lỗ hải quan!

Buồn đêm nay :(

Bên trên