(REVIEW) ĐÁNH GIÁ TV SONY 42W804A (2013)

Cục cưng mới tậu nè bác : 47W804A. Rất may là không bị hở sáng ^^. Bác nào nói cái màn hình mềm chứ em rờ vào thấy cứng ngắt :|

hangpham2712

Cục cưng mới tậu nè bác : 47W804A. Rất may là không bị hở sáng ^^. Bác nào nói cái màn hình mềm chứ em rờ vào thấy cứng ngắt :|
hi chúc mừng bác gia nhập gia đình sony, bác phải ấn nhẹ vào góc sẽ thấy màn hình nhấp nhô đó :)), tivi bác sản xuất tháng mấy đấy bác, và bác mua em nó giá bi nhiu ;)

minhtrinh10

Active Member
Ðề: (REVIEW) ĐÁNH GIÁ TV SONY 42W804A (2013)

Mua ở đâu mà 24tr6 thía? Hàng Malaysia lun à? Xem mkv có sub srt hk vậy?

Re: Ðề: (REVIEW) ĐÁNH GIÁ TV SONY 42W804A (2013)

Cũng chưa thử nữa. E đang rất lo nè. Không biết thằng nhỏ có chịu đọc ổ cứng không nữa. Đi vòng vòng hỏi người ta bảo Sony kén lắm... Hix hix

MMChip

Bác up lên file test hở sáng để anh em có thể dùng nó test thử. Cảm ơn bác trước.

hangpham2712

Re: Ðề: (REVIEW) ĐÁNH GIÁ TV SONY 42W804A (2013)

Cũng chưa thử nữa. E đang rất lo nè. Không biết thằng nhỏ có chịu đọc ổ cứng không nữa. Đi vòng vòng hỏi người ta bảo Sony kén lắm... Hix hix
Không phải lo, dòng 2013 đọc hdd vô tư, vì mình cắm hdd 1tb wd đọc mkv sub rời vô tư, ah bác cho xin cái file ảnh mà bác test con tv của bác đó, chứ sao mà lấy cái ảnh bác chụp rồi post trên forum được ;)))

Cái này em lấy 1 ảnh full HD bừa trên Google, rồi bỏ vô pain để tô màu đen xong viết cái chữ ở giữa thôi... Chứ có gì bí mật ghê gớm đấu mấy bác =))

huy4ever

Member
Nghe nói con này tích hợp cả DVBT2 bắt truyền hình kỹ thuật số có bác nào thử chưa.

Nhà em lắp ổ 1.5T chạy file MKV không vấn đề gì cả nhận cả dolby, dts v.v... Nói chung là ngon. Chưa thử 3D. Kết nối internet qua zing tv hay bị lỗi chả hiểu là do TV hay do zing. Trên zing có mấy film hay phết.

dalami

hình như dòng này không cắm được bàn phím không dây đúng ko các bác....

Bên trên