Thế này có điên không ?

khoacdt1602

Ðề: Thế này có điên không ?

mấy thằng chó TQ này,có bom nguyên tử dội chết cha nó đi.Cái bọn này là ko thể chơi được,dân nó nó còn giết được chứ dân mình mà nó ko dám ah.Nó chưa làm đươc thôi các bác ah.Tụi nó tàn nhẫn kinh lắm.Các bác có biết vụ "quảng trường thiên an môn" ko?Lấy xe tăng chà qua người sinh viên tụi nó luôn,tụi này là những con thú http://vi.wikipedia.org/wiki/Sự_kiện_Thiên_An_Môn

nhmt92

ngày xưa trung hoa anh hùng mà giờ đây trung quốc toàn bọn tiểu nhân.bác giáp đâu rồi?cho bọn thằng đào 1 bài học đi

nhmt92

Tớ thấy lúc nó bắn giết đồng bào mình, cướp TS và HS chả thấy động lòng tẹo nào.
TQ nó thích Biển Đông như thế sao Biển Đông không có vài trận bão cấp 120 mỗi năm quét từ Hải Nam lên Bắc Kinh nhỉ? Bất công quá.
bão cấp đó tiêu việt nam luôn à

Longle

đúng là không điên không được
càng đọc càng thấy tức

Chuyện dài kỳ đây mà, tư tưởng bành trướng nó ăn vào máu bọn khựa, thế hệ sau càng hung hăng hơn thế hệ trước.

777

Member

Mình yếu ,nó mạnh chẳng làm gì khác được đâu các bác ơi.

Haihard

Member

mấy thằng chó TQ này,có bom nguyên tử dội chết cha nó đi.Cái bọn này là ko thể chơi được,dân nó nó còn giết được chứ dân mình mà nó ko dám ah.Nó chưa làm đươc thôi các bác ah.Tụi nó tàn nhẫn kinh lắm.Các bác có biết vụ "quảng trường thiên an môn" ko?Lấy xe tăng chà qua người sinh viên tụi nó luôn,tụi này là những con thú http://vi.wikipedia.org/wiki/Sự_kiện_Thiên_An_Môn

Quốc có quốc pháp mà. Luật pháp nghiêm minh nên dân mới phục và thuần.
Nên nhớ là đất nước Trung Quốc không có hai từ "thông cảm" như Việt Nam chúng ta đâu. Cuốn "Bóng ma trên quảng trường Thiên An Môn" mãi mãi vẫn chỉ là một tài liệu mật, là một vết ố trong lịch sử Trung Hoa. Thế nhưng đấy cũng chỉ là một trong hàng ngàn trang sử của Trung Hoa mà thôi. Tần Thủy Hoàng đốt sách giết học trò thì sao, cái quảng trường ăn thua gì. Không sử dụng được thì phải giết, nuôi tốn cơm.
Cá nhân em nghĩ luật pháp càng nghiêm thì đất nước càng phát triển. :)|

havu

Giờ nó có qua, mình đăng lính xong xin hàng...hô hô

haipvg

Well-Known Member

Phải khéo léo với bọn khựa thôi
VN từ ngày lấy lại được nước đều phải lấy chiêu bài "độc lập thực sự - thần phục danh nghĩa"

admin đâu rồi, ban IP hết IP bọn trung quốc đi, không cho thằng trung quốc nào bén mãng vào diễn đàn ta nữa

HDDHLOVER

Member

"Ta thà làm GAY Nước Nam còn hơn làm GIRL đất Bắc..."

sonanh2030

Thật là phức tạp. Đã đảo bọn Trung Quốc!!!!!!

b52g0

chúng chơi quả bôxit để đổ bộ trên đất liền, rồi đến trên biển ---->>> ngày nào sẽ là ngày đẹp trời để chúng triển khai quân trên không là ...... (chấm) hết:mad:

dnthanh

Ta phải ủng hộ Đài Loan, ủng hộ dân Duy Ngô Nhĩ.
Đố thằng Trung Quốc lấy được Đài Loan.
Nó cũng đ. làm gì được VN mình đâu.
Viet Nam muôn năm!
Thằng TQ phát triển đến mức nào đó lại rơi vào nội chiến và suy yếu thôi. Lịch sử hàng ngàn năm nay nó thế!
Nó ddeos có thể làm bá chủ được đâu, sẽ lại có "bè lũ 4 tên" mới thôi.

nvmy

Well-Known Member

Ta phải ủng hộ Đài Loan, ủng hộ dân Duy Ngô Nhĩ.

Ủng hộ! Ủng hộ! Ủng hộ!

Đố thằng Trung Quốc lấy được Đài Loan.
Đố lấy được! Đố lấy được! Đố lấy được!

Nó cũng đ. làm gì được VN mình đâu.

Đ. làm gì được đâu! Đ. làm gì được đâu! Đ. làm gì được đâu!

Viet Nam muôn năm!
muôn năm! muôn năm! muôn năm!
....

Xin lỗi các bác, hôm nay em đang hăng! Nhưng hô theo bác này mệt quá! :D

duongbaba

Active Member

Nói chung bọn Khựa quá mạnh, nên tha hồ mà láo toét. Bỏ ra ngoài việc bố láo kẻ cả đó em thấy nó đang lo lắng vài vấn đề cũng đúng đấy chứ. Cho bọn Mẽo thuê Cam Ranh là nó tịt ngòi liền.

Bên trên