Thế này có điên không ?

tilldoomsday

Well-Known Member
Ðề: Thế này có điên không ?

các bác có thể sang bên hoangsa.org để xem clip "vòng tròn bất tử ".......xem xong các bác sẽ hiểu tại sao chúng em lại tham gia về những vấn đề nhạy cảm như thế này

buihung

Administrator

các bác có thể sang bên hoangsa.org để xem clip "vòng tròn bất tử ".......xem xong các bác sẽ hiểu tại sao chúng em lại tham gia về những vấn đề nhạy cảm như thế này
Ở bên đấy các bác bàn về những vấn đề phức tạp hơn thì cũng chả sao, nhưng những vấn đề mà bác cũng biết là nhậy cảm ấy mà bàn ở bên này thì lại không nên bác ạ.

United[7]

Member

thầy giáo em đi dự hội thảo về biển quốc tế có nói rằng bây giờ chủ trương của VN ta đã thay đổi,Thay vì việc nhún nhường trước vấn đề này thì giờ đây chính sách của mình là " gào to" để mọi người trên TG đều biết vì thế mong bác Admin đừng xóa Topic này ạ

jimminam2000

United[7];443610 đã viết:
thầy giáo em đi dự hội thảo về biển quốc tế có nói rằng bây giờ chủ trương của VN ta đã thay đổi,Thay vì việc nhún nhường trước vấn đề này thì giờ đây chính sách của mình là " gào to" để mọi người trên TG đều biết vì thế mong bác Admin đừng xóa Topic này ạ

sẽ xóa nếu gặp những bài viết "quá khích" và sẽ close topic nếu các bác tranh luận quá giới hạn HD ạ >:D<

Bên trên