Vài dòng về Amply Đa Kênh trong dàn home theatre.

chetaomay

Well-Known Member
không biết bộ của bác JBN tiến triển đến đâu rồi nhỉ, năm ngoái tầm này, bác lên đồ ghê lắm :D

tittom79

Well-Known Member
Em cũng kô nghĩ em sẽ nâng lên cái gì thêm nữa. Haha. Giờ có con sub thôi. Định lên JL.
E nghĩ bác sẽ không hối hận với Sub JL, dòng F đâu bác ạ. E đang dùng cả dòng E & dòng F, thấy dòng F hơn hẳn dòng E. Dòng F Bass xuống sâu, mềm và rất hòa quyện, dường như là không cảm nhận hướng bass phát ra từ đâu. Còn dòng E thì vẫn hơi cứng bác ạ. :)

chetaomay

Well-Known Member
E nghĩ bác sẽ không hối hận với Sub JL, dòng F đâu bác ạ. E đang dùng cả dòng E & dòng F, thấy dòng F hơn hẳn dòng E. Dòng F Bass xuống sâu, mềm và rất hòa quyện, dường như là không cảm nhận hướng bass phát ra từ đâu. Còn dòng E thì vẫn hơi cứng bác ạ. :)
dual sub xem film chắc tê lăm a H nhỉ kkk :D

chetaomay

Well-Known Member
còn em k lên thêm nữa, tính mua thêm cặp front nữa, ( cố gắng k chơi chung nghe nhạc xem film trên cùng cặp front nữa.)... :D kkk

justbenice

Moderator
Vâng. Chắc năm nay em kiểu gì cũng phải làm con F113 hoặc F113v2 cho bằng chị bằng em. Hihi.

haingc

Active Member
Em định múc Rotel RMB1585 pow 5 kênh, các bác thấy có được không?

tittom79

Well-Known Member
còn em k lên thêm nữa, tính mua thêm cặp front nữa, ( cố gắng k chơi chung nghe nhạc xem film trên cùng cặp front nữa.)... :D kkk
Nếu vậy bác cho lên đường cặp B&W đi. Lấy 684s2 xem fim. Từ từ kiếm cặp tannoy nghe nhạc. Ngọt nước lắm bác ơi :p
H lên Tannoy đi, a nghe ké với. Và thi thoảng lại đổi gu nghe nhạc cũng hay. ;)

chetaomay

Well-Known Member
Sau khi có 2 cái lên đường giờ pow Rotel 1585 thành...hiếm muộn. Haha. Em thấy nó chạy rà lâu, nửa năm mới bắt đầu thấy độ sướng của nó. Em thà mua thêm cái nữa chứ nhất định kô bao giờ bán 1585 :v
thời gian chạy rà con 1585 của em cũng đủ rồi,,,, nghe đúng là trên giá trị tiền nó bỏ ra kkk.
Theo em đc biết : bác Titom, bác JBN và Em hiện đang sở hữu nó. Có điều kiện là em mua thêm cái nữa :D

Bên trên