Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vhung1214

Member
Ðề: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

Dùng K+ HD ấy bác ạ. mytv làm sao mà mua nổi ~.~ =))

to tethien: Cắt phim gì mà lâu thế? chả lẽ hơn 2 tuần rồi mà bộ vẫn không nhìn thấy à!?

nhà em nghèo ko nuôi đc K+HD bác ơi. 1 tháng bây giờ lương vẫn bấy nhiêu, bao nhiêu khoản phải chi: tiền xăng xe, điện nước, tiền sữa cho con cái, tiền net, tiền điện thoại,...tất cả đều cần đến tiền mà đầu tư tận 270k/tháng chỉ để xem mấy kênh HD thì có mà nhà em nhịn đói à. phim HD thì lên HDvietnam kéo về xem, bóng đá thì Sopcast. thời điểm bây giờ là phải cắt giảm chi tiêu đến mức tối đa. kể cả ko có truyền hình HD cũng ko chết đi đâu đc. chi cho MyTV Gold HD là đáng đồng tiền bát gạo rồi

jack_113

Dùng K+ HD ấy bác ạ. mytv làm sao mà mua nổi ~.~ =))

to tethien: Cắt phim gì mà lâu thế? chả lẽ hơn 2 tuần rồi mà bộ vẫn không nhìn thấy à!?
bác có k thích MyTV thì cũng k nên tỏ thái độ như thế, lộ liễu lại bị ng khác chửi cho.
Các ông ý TT toàn diện 3 Miền, nên chắc còn phải 2, 3 tuần nữa mới xong, IPTV lại mới thanh tra lần đầu tiên nên cũng lắm chuyện
Bác nào đang dùng MyTV thì hay tin tưởng và ủng hộ, vì kiểu ji trong thời gian tới MyTV cũng sẽ tri ân bù đắp lại các bác

bác có k thích MyTV thì cũng k nên tỏ thái độ như thế, lộ liễu lại bị ng khác chửi cho.
Các ông ý TT toàn diện 3 Miền, nên chắc còn phải 2, 3 tuần nữa mới xong, IPTV lại mới thanh tra lần đầu tiên nên cũng lắm chuyện
Bác nào đang dùng MyTV thì hay tin tưởng và ủng hộ, vì kiểu ji trong thời gian tới MyTV cũng sẽ tri ân bù đắp lại các bác

Nói đúng mà O:)

oldfriend

Moderator
ngay từ post đầu tiên mình đã ghi là hãy cùng bình luận chứ đâu có ghi là hãy cũng phàn nàn đâu :D mà sao lắm người vào phàn nàn thế nhỉ!
Mục tiêu của topic này là biết được vì sao MyTV cắt kênh và cắt phim, bây giờ đã biết lý do rồi, nhờ comment của Tethien và jack_113, vì vậy đề nghị mod close topic này đi :D
p/s: dạo này ko thấy vanlang vô spam nữa nhỉ ^^

jbicson

Ðề: Re: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

ngay từ post đầu tiên mình đã ghi là hãy cùng bình luận chứ đâu có ghi là hãy cũng phàn nàn đâu :D mà sao lắm người vào phàn nàn thế nhỉ!
Mục tiêu của topic này là biết được vì sao MyTV cắt kênh và cắt phim, bây giờ đã biết lý do rồi, nhờ comment của Tethien và jack_113, vì vậy đề nghị mod close topic này đi :D
p/s: dạo này ko thấy vanlang vô spam nữa nhỉ ^^

Mong MYTV sớm thêm vào các kênh có truyền hình trực tiếp các giải vô địch guốc gia Châu Âu mùa giải 2011-2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên