Các bạn muốn HDViE upload lên host nào?

Where to upload?

• Số lượng người bầu chọn
    296
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Các bạn muốn HDViE upload lên host nào?

+)RAPIDSHARE:host này hiện giừ quá phổ biến,hầu như a e nào hay down cũng có acc..link sồng lâu và tốc độ cũng ko quá tệ
Thanks

anhdxt

Member

còn Mediafire nữa cũng good lắm anh Chip

nab2195

Member

torrent đi bác, chỉ chết khi seed chết :D

locke1602

Well-Known Member

RS, NL, Mega, không thể làm được việc 10 người ( thậm chí là 100, 200) hợp sức up 1 file, với torrent điều đó dễ dàng, chỉ đơn giản là copy source và bỏ vào reseed, chưa đến 60s. Nếu các bạn tìm được một tay to hỗ trợ (cáp quang chẳng hạn) thì vấn đề càng đơn giản hơn. Các vấn đề còn lại: số người có acc, download torrent vô cùng đơn giản, thậm chí có ac RS, NL còn khó hơn acc Hdvnbits nhiều.

Về upload và chia sẻ thì torrent luôn có những ưu thế rất đặc biệt.

OneClick

Member

Muốn dễ cho người down thì mega1280 hoặc mediafire là lựa chọn tốt hiện giờ

manhthang

Huyền Thoại

Torrent là số 1, link không bao giờ die vì khi cần anh em sẽ reseed.
Mega1280 cũng tạm được, tuy server hay quá tải nhưng tốc độ down rất tốt lại miễn phí. RS và MU thì tốt rồi nhưng down free thì tự sát còn sướng hơn.

Theo e thì nên úp lên các host như Megaupload,Mediafire hay mega1280. Vì có nhiều bạn ko có điều kiện down torrent mặc dù down theo cách này rất dễ.Cắm seed cả ngày cũng mệt.Nhằm mạng nhà ai mạng kém hay ko mở port được thì chít....

Torrent là hay nhất , thành viên ở đây rất nhiều người là thành viên của hdvnbits . Nếu bác sợ nhiều thành viên ko có acc ở hdvnbits thì có thể up torrent lên viettorrent.vn(public tracker) , trong đó cũng có câu lạc HD ,chắc chắn họ sẽ ủng hộ nhiệt tình . Tuy là public tracker nhưng hoạt động rất tốt , thành viên tuân thủ rules , khá nhiều bighand của hdvnbits cũng có mặt trong đó

leanhsonbk

Torrent là hay nhất , thành viên ở đây rất nhiều người là thành viên của hdvnbits . Nếu bác sợ nhiều thành viên ko có acc ở hdvnbits thì có thể up torrent lên viettorrent.vn(public tracker) , trong đó cũng có câu lạc HD ,chắc chắn họ sẽ ủng hộ nhiệt tình . Tuy là public tracker nhưng hoạt động rất tốt , thành viên tuân thủ rules , khá nhiều bighand của hdvnbits cũng có mặt trong đó
bác này cùng quan điểm với mình, up lên host hay public tracker thì cũng public cả

autolover

Member

Rapidshare là tốt nhất. Mega.1280 dạo này chuối chưa từng. Mediafire thì down lúc được lúc không. -------> Rapidshare.

vnlaus

Member

Theo em Megaupload, vua nhanh ma khong bi kiem tra

kir

Member

Theo tôi, không phải ai cũng có điều kiện cắm máy down từ tối tới sáng cho khoản torrent. Giải pháp là 2 thứ: torrent và direct link. Mega1280 dạo này cực kỳ tệ, nên mong ban QT không up lên nó nữa.

therose12

Member

+ 1 rapidshare : nhanh, mạnh, đơn giản, bảo quản được lâu :)

Dragon89

torren 1 vé \m/

Tốc độ cao nhất , đơn giản , dễ dùng

MrBo682

Well-Known Member

Mình toàn đi chép,ngại down lắm.Tuy nhiên Vote cho thằng MEDIAFIRE >ai ai cũng thích hehehh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên