Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

hiep79coi

Member
hì cũng nói vui vậy thôi chứ em nhắm hết rồi bác ạ, chỉ là thởi điểm chưa chín muồi thôi. Xác định là cuối tháng này hốt một con SS trong tầm ngắm và thay cho ghẹ con điện thoại. hứa rồi thì phải làm không nó saygoodbye em thì chết
cứ tiến hành theo kế hoạch là đảm bảo ghẹ kiểu nào cũng chiều bác ngay. Một tivi 50 inch và 1 em điện thoại S7 của SS nữa. Trời ơi, em cũng muốn xiêu với bác hôống hồ gì ghẹ :D:D:D

kuncuong90

Member
thời gian đi làm còn ko hết việc thi chơi bời giờ nào nữa ạ
mấy smart tivi bây giờ đều có cài chương trình chơi games trong máy hết đó bác ơi, mà nói chứ nhiều khi thời gian klho6ng có để mà xem tin tức trong nước hay thế giới, thời gian đâu mà chơi games nữa chứ

vukun79

Member
bận thì bận cũng phải dành ít thời gian cho mình và mọi người chứ bác!
có tivi smart thì các dịch vụ giải trí lúc nào cũng được sẵn sàng, nhất là mua tivi SS thường được hỗ trợ cho sử dụng kênh phim HD+ nữa, tha hồ mà khai thác những phim bom tấn. Nhưng thực ra thì thời gian mình không nhiều để thưởng thức các bộ phim đó

hdcodon

Member
Cuối tuần cho những thanh niên rãnh rỗi thôi chứ có gđ con cái vào thì ko có cuối tuần đâu bác
có thời gian ngồi vọc thì mới biết smart tivi có nhiều tính năng mà mình không ngờ luôn đó bác. Nhất là các dòng tivi mà sử dụng được như trên youtube, khám phá thế giới nhiều cái qua công cụ tivi hay cực.

tientien89

Em sử dụng cái SS đời cũ ngày xưa đến giờ vẫn còn chạy tốt, chỉ có điều màu sắc không còn rực rỡ như trước, không biết làm thế nào để em có thể mua tivi mới mà không bị gấu ở nhà phàn nàn đây ?

phatcool

Member
Mong chờ 1 bản update mới để fix lỗi mà bây giờ hơi tuyệt vọng vì nó sắp ra 2017 rồi. Model 2016 chắc samsung chả ngó ngàng update gì nữa đâu.
chắc chắn rồi, bởi vì các hãng điện tử nào cũng vậy, có công nghệ mới là chẳng bao giờ thích nâng cấp lại từ cái công nghệ cũ để mà fix lỗi hay là nâng cấp phần mềm đâu

khainth

Member
hì cũng nói vui vậy thôi chứ em nhắm hết rồi bác ạ, chỉ là thởi điểm chưa chín muồi thôi. Xác định là cuối tháng này hốt một con SS trong tầm ngắm và thay cho ghẹ con điện thoại. hứa rồi thì phải làm không nó saygoodbye em thì chết
Mua tùy theo ơở thích và khả năng của mình bác ơi. Chứ mà chạy theo cái đam mê sở thích thì có mà chạy theo cả đời. Gặp tớ mà đòi hỏi nhiều thế, tớ cho de ngay...

Bên trên