Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

vichingo

Mới search trên mạng cái Ti vi này ra nhìn mà mê ly, màn hình cong, hình ảnh thật đẹp, thế này chắc chủ top cày game suốt ngày thôi, mình thì thích coi phim, cái này coi full HD đẹp không còn gì bằng

davy

giống thằng em trai mình suốt ngày cày game cả nhà lẫn đêm, mình muốn coi phim phải xem trên latop, ghét quá, ít bữa tậu em này về coi phim cho sướng con mắt.

ataliba

Ti vi mà cũng chơi game được hả bác, giờ mới nghe đó, Ti vi giờ hiện đại quá, đa chức năng luôn

glana

Em cũng muốn một con Samsung ngon tí để chơi game ngoài con của thớt thì có con nào tầm 15 củ chơi ngon hả các bác

cangua

Con này chơi game chắc mượt
Quá mượt luôn đó bạn, chất lượng tuyệt vời lắm, có thể đem lại cho người xem một trải nghiệm xem 3D sống động hơn bao giờ hết nhờ vào công nghệ Tương Phản Tự Động (Contrast Enhancer)

phenol

15 chai
Quá mượt luôn đó bạn, chất lượng tuyệt vời lắm, có thể đem lại cho người xem một trải nghiệm xem 3D sống động hơn bao giờ hết nhờ vào công nghệ Tương Phản Tự Động (Contrast Enhancer)
Có công nghệ 3D nữa thị tuyệt vời ông mặt trời rồi.

baconcuu

Member
Ôi bác chịu chơi thiệt tậu hẵn con 15 chai về chơi đúng là phục độ mê game của bác. Em cũng khoái con này mà chưa có đủ máu để tậu.
Mua trả góp giờ dễ lắm bác, cứ vào thích em nào mua thôi. Đợt rồi em còn tậu luôn cái suhd cuối năm rồi, có trả góp còn tặng thêm loa soundbar đồng bộ nữa

holily

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Gì chứ mình thấy chơi game bằng màn hình TV có sướng thật nhưng không biết chất lượng hình ảnh như thế nào nhỉ?
Chất lượng hìn hảnh thì hơn hẳn máy tính rồi, mà to chơi đã mắt hơn, thêm cái loa rời nữa nghe âm thanh đã tai

quanghien1984

Ti vi mà cũng chơi game được hả bác, giờ mới nghe đó, Ti vi giờ hiện đại quá, đa chức năng luôn
hỗ trợ hình ảnh chơi giame thôi chứ chơi phải có đầu chơi games hay CPU máy tính kết nối rồi, chơi trên màn hình tivi thì kích thước lớn hơn

warhorse79

Member
có bác nao chia sẻ ưu và nhược điểm khi sử dụng tivi thay màn hình máy tính khi chơi games cho em chút thông tin với

em dùng 5 năm nay rồi con samsung LCD xuất HDMI ra ảnh rất đẹp chữ mịn màng nhưng cắm con sony LED vào thì chữ bị vỡ hình xấu tệ

em dùng 5 năm nay rồi con samsung LCD xuất HDMI ra ảnh rất đẹp chữ mịn màng nhưng cắm con sony LED vào thì chữ bị vỡ hình xấu tệ

autumn1982

Member
Tôi thường xuất tín hiệu máy tính ra màn hình TV 32 inchs, có một vài điều nhận xét như sau:
- Sử dụng cổng HDMI trên VGA-card để xuất hình
- Font chữ rất khó nhìn (rách, bể, thiếu nét) mặc dù đã cân chỉnh nhiều, cả trên TV lẫn PC.
- Độ sáng quá cao, cần phải ngồi xa, nếu không sẽ rất hại mắt.

- Những điểm ưu: Đa số màn hình TV là LED IPS, màu sắc rực rỡ, góc nhìn rộng do đó rất phù hợp cho chiếu phim hoặc ảnh, tận dụng được loa TV qua HDMI, tiện lợi trong một vài tình huống. Tăng thêm không gian làm việc bằng cách tận dụng màn hình TV.

waza

TV Samsung 40JU6600 hiện đang có giá như nào vậy chủ Top? Tính rinh em này cho ba

Bên trên