Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

williamH

Mình mà có 15 củ sắm em này về chơi game thì giờ cũng đắm đuối với em nó ấy chứ, không biết có cho trả góp không ring em này về chơi

slab

Member
cứ nghe góp lãi 0% nhưng liệu nó có tính thêm những phí gì nữa không bác
chắc chắn là sẽ có một số chi phí cho dịch vụ tài chính chứ bác, vì sẽ có bên thứ 3 nó đứng ra cho bác vay tiền trả cho siêu thị điện máy, chứ ko phải STĐM nó bán thiếu cho bác đâu . Ko thu phí thì thì bên thứ 3 nó ăn bằng gì

vuphongIT

chơi game trên tivi thì phải mua thêm bộ tay nữa mới chơi được phải không ? chơi trên bàn phím thì ổn không nhỉ

tuanchelsea

tivi giờ nhiều ứng dụng quá nên bác nào có ý định mua thì việc chọn lựa là cả một vấn đề

ai cũng trông chờ đến tết để mua hàng để được khuyến mãi khủng và giá giảm, nhưng thông thường tết là người ta hay bán hàng tồn lắm bác ơi
tết bán để chạy doanh số chứ không hẳn là hàng tồn bác ạ. Nhưng sang năm mới kiểu gì chẳng cho ra những mẫu mới hơn

có thời gian ngồi vọc thì mới biết smart tivi có nhiều tính năng mà mình không ngờ luôn đó bác. Nhất là các dòng tivi mà sử dụng được như trên youtube, khám phá thế giới nhiều cái qua công cụ tivi hay cực.
mua thì thích nhiều chức năng với ứng dụng chứ khi mang về mấy ai xài được hết những tính năng của nó

lothamilk

Cũng đang ức chế vì chơi game trên điện thoại ko đã chút nào hết, chắc phải kiếm nhiều lúa để rinh em tivi giống chủ top quá.

simbaa

loại này vừa chơi game vừa xem phim tuyệt cú mèo, 15 chai cũng mềm đấy chứ, mình cũng sẽ đu theo mua cái chơi game và xem phim.

linkbook

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Màn hình này chơi game đua xe là tuyệt vời luôn đó mấy bác, nhưng giá cũng hơi cao, phải lo gom lúa tậu em nó nhanh nhanh
Hình như giá bữa nay giảm chút rồi đó bác, tranh thủ tậu về chơi game cho nó sướng, em lúc trước cũng phải ra khu game để lái nó mỡi đủ đô nè.

lyminhduc

Ôi bác chịu chơi thiệt tậu hẵn con 15 chai về chơi đúng là phục độ mê game của bác. Em cũng khoái con này mà chưa có đủ máu để tậu.

gatraikho

Em cũng ghiền game này lắm, bác cho em xin cái file hướng dẫn chi tiết để về em mò cái tivi em thử có làm được ko ạ, cảm ơn nhiều.

Bên trên