Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

leepham

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

dàn khủng thì giá tiền chắc cũng khủng bác à,bác ấy ở bển nên có điều kiện thuận lợi sắm hơn ở bên này
nhưng theo ngu ý của e thì bộ dàn bao nhiên xiền không quan trọng bằng việc mình ưng ý và thích thôi

Bác nói quá chuẩn , khổ nổi e chưa bao giờ cảm thấy ưng ý với bộ dàn , gọi là tạm hài lòng thì ok :D cứ nghĩ đến nâng cấp nâng cấp đổi chác mà phát thèm , cứ có tiền thì tấy mấy 1 chút đâm ra cũng vui

vozhanoi

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Chẹp chẹp, ngắm bộ dàn của bác Nghĩa làm khơi dậy đam mê loa B&W một lần nữa trong em rồi đấy @-)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em xin góp vui, gởi tặng các ACE bài nhạc tango làm rung rin nhà em. Cám ơn

[video=youtube;dbWQRvJxgaM]http://www.youtube.com/watch?v=dbWQRvJxgaM[/video]

hutieumytho

Oh. Thì ra bác Nghĩa ở đây. Bộ dàn của bác quá dữ. Em kết bác vì cũng là fan của B&W.:-bd

minhtuantkh

Em xin góp vui, gởi tặng các ACE bài nhạc tango làm rung rin nhà em. Cám ơn

[video=youtube;dbWQRvJxgaM]http://www.youtube.com/watch?v=dbWQRvJxgaM[/video]

Em nhìn cái hình ban đầu thấy HHY toàn thân rung rinh rồi :D.
Chúc bác năm nay làm ăn thành công, có tiền làm hẳn phòng riêng cho hệ thống này để AE diễn đàn lên cơn sốt mới @-)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hi anh

E nghe bài Không giờ rồi trên cái clip của anh , nghe phê hơn trên youtube nhiều , bass ấm , tiếng trong trẻo , còn youtube nghe e ý rên hok có phê :))

=D> Coi chừng e bắt đầu kết Lệ Quyên ca nhạc sến giống anh. ;)
Mà e ấy ca bài Khóc Thầm Đêm Mưa phê thiệt!

leepham

Well-Known Member

Đêm chưa ngủ nghe ngoài trời mưa từng hạt rơi....:D em kết bài Mưa nửa đêm trong album khúc tình xưa 2 của Lệ Quyên như bài Không Giờ Rồi nghe phê chết đc :D ko ngờ mình cũng thích sến :))

hieudatinh

Active Member

Bộ dàn này chắc bằng con Innova của mình .. Ko dám chơi hix hix o=> Sau này giàu rồi tính

2ndFACE

Member

Bộ nhà cụ đẹp quá, ngắm mãi không thôi, cơ mà phòng rộng hơn nữa thì tuyệt!:-t

tuanaiai

Active Member

Bộ dàn này chắc bằng con Innova của mình .. Ko dám chơi hix hix o=> Sau này giàu rồi tính

Bác có Innova rồi mà còn không gọi là giàu à, vậy em là dân cực nghèo, bùn :-"

NghiaBienHoa

Well-Known Member

bác cho e hỏi nhỏ nguyên cái bộ HD "bé bé xinh xinh" này của bác hết nhiu $ vậy, e nhắm được e hốt 1 dàn về lun cho khỏi chảy nc bọt :D

Cám ơn bác đến chơi, để em PM cho bác niềm đau đớn của em. [-(

Chẹp chẹp, ngắm bộ dàn của bác Nghĩa làm khơi dậy đam mê loa B&W một lần nữa trong em rồi đấy @-)

Rất vui khi được biết bác cũng tửng chơi B&W. Vậy lần này là em nào đây bác ? Bật mí cho em biết với! ;)

Oh. Thì ra bác Nghĩa ở đây. Bộ dàn của bác quá dữ. Em kết bác vì cũng là fan của B&W.:-bd

Cám ơn bác ghé topic này. Bộ dàn của em cũng tạm ổn so với của bác em thấy bùi ngùi :p

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Clip này hay quá. Em xin chia sẻ với các bác xem cho vui. Bài nhạc hay, ca cũng hay. Nếu bác nào đã xem rồi thì hãy tha thứ cho em. ;)

[video=youtube;Gtl8K0kO4P4]http://www.youtube.com/watch?v=Gtl8K0kO4P4[/video]

buithaihai

Active Member

Hàng khủng quá. Không theo được...

atamd

Active Member

Đẹp quá, tiếc là phòng bác này hơi nhỏ, mai mốt chuyển nhà to hơn thì quá là tuyệt ;)

duchieubui

Clip hay qua bác à, ko biết mọi người nghe thế nào chứ cá nhân Em thấy hay thiệt là hay thank you very much! :)

hayate_boy89

Well-Known Member

Cách bác chủ sắp xếp và lựa chọn màu sắc của dàn loa, TV và đầu HD rất khoa học, màu sắc hài hoà! Quá đẹp, quá khủng và quá dữ! Điểm cộng cho bác!;)

ducluan74

Member
Ðề: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

Chúc mừng bác có bộ dàn quá khủng!
Bác cho em xin địa chỉ mua cái thảm sàn được không ạ?
Cảm ơn bác nhiều!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

hâm mộ ^^
đến bao giờ mình mới đến level này nhỉ :)
Cám ơn bác ghé qua. Chủ yếu là ae mình có chung niềm đam mê là vui rồi bác. Em chúc bác vui, khỏe.

;)), bác thì em không biết thế nào chứ chắc em không bao h sắm được bộ như bác Nghĩa ;))

Hihi bác khiêm tốn thiệt. Em cám ơn bác ghé chơi. Chúc bác va gia đình vui, khỏe, vạn sư như ý.

Đêm chưa ngủ nghe ngoài trời mưa từng hạt rơi....:D em kết bài Mưa nửa đêm trong album khúc tình xưa 2 của Lệ Quyên như bài Không Giờ Rồi nghe phê chết đc :D ko ngờ mình cũng thích sến :))

Anh nghĩ tại em Lệ Quyên ca nhạc sến phê cho nên em bi tê :D
Trước giở anh chỉ thích Tuấn Vũ ca bài Sầu Lẻ Bóng thôi, giờ nghe em LQ ca với cách hòa âm mới, anh quên TV luôn.
Mời em và các bác nghe thử cho vui, thanks :D

[video=youtube;JOsME1s2PLY]http://www.youtube.com/watch?v=JOsME1s2PLY[/video]

Bên trên