Dàn Home Theater Version 2012

thuphuongan

Ðề: Dàn Home Theater Version 2012

Nhìn cái nhà của bác là thấy HD rùi chưa cần xem dàn :)

Nhà bác đẹp quá, chắc là ở nước ngoài
Đang chờ review của bác vì tôi cũng định mua Optoma Hd 33 để xem dịp Euro sắp tới

leepham

Well-Known Member

Đang chờ review của bác vì tôi cũng định mua Optoma Hd 33 để xem dịp Euro sắp tới
Nhìn nhà cũng nôm na đoán đc ở nước ngoài rồi bác ui
@bác chủ : Nhà bác đẹp quá , em thích cái giường trông rất hay

cancntt

Active Member

nhà bác đẹp quá, review cho anh em chút xíu về nhà bác đi.

thangvic

Member

bác ở bển nên có nhiều điều kiện thuận lợi hơn ae rồi

vietghost

Member

Mình đã test thử cái máy Optoma HD33.Hình ảnh cho ra rất đẹp và phần chiếu 3D thì khỏi chê coi cái màn hình 120" nhìn phê như ở trong rạp ;))

vietghost

Member

Còn dàn loa Bose LifeStyle V25 coi phim Action nó dập khỏi chê.Tuy nó nhỏ mà nó có vỏ.Khi setup xong hết mình sẽ có 1 bài review chi tiết về em Bose này và sẽ có vài Pic về em nó.Cảm ơn các bác xem dàn của em.Em cũng mê HD như các bác có bao nhiêu cũng đầu tư vào em nó hic [-O<:x

hutieumytho

@Bác vietghost: em khoái cái nhà bếp của bác ghê :-bd. Bác cho em hỏi cái màu sơn cafe sữa ở nhà bác là sơn hiệu gì và code là gì ạ? Em cũng tính sơn lại cái nhà em cho nó tối đi một tí. Em thì ở Nam Cali.

vietghost

Member

@Bác vietghost: em khoái cái nhà bếp của bác ghê :-bd. Bác cho em hỏi cái màu sơn cafe sữa ở nhà bác là sơn hiệu gì và code là gì ạ? Em cũng tính sơn lại cái nhà em cho nó tối đi một tí. Em thì ở Nam Cali.

Mình thì không nhớ code number của cái sơn nhà mình.Bởi vậy nhiều lúc muốn sơn lại mấy chổ nhưng cũng chưa dzám sơn :-?

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Mình ở Houston - Texas

Nhà bên đó đẹp quá bác ơi nhìn thấy ham ghê, ước gì [-O<. Em có vài người quen khi còn ở Biên Hòa giờ đang sống ở Houston, họ nói mùa Hè ở Houston nóng và humid lắm, có nhiều ngày nóng và humid lên hơn 41 độ C 8-|
Nhà bác quá đẹp sao bác chỉ cho xem hình đàng sau nhà thôi vậy ? Bác cho ae xem đằng trước nhà, mặt tiền cho đở ghiền tí, thanks Bác.

Còn dàn loa Bose LifeStyle V25 coi phim Action nó dập khỏi chê.Tuy nó nhỏ mà nó có vỏ.Khi setup xong hết mình sẽ có 1 bài review chi tiết về em Bose này và sẽ có vài Pic về em nó.Cảm ơn các bác xem dàn của em.Em cũng mê HD như các bác có bao nhiêu cũng đầu tư vào em nó hic [-O<:x
chính xác, em cũng đang sài loa Bose để coi phim (dàn loa của em cùi hơn của bác chủ ) mặc dù đả 20 năm rồi mà hiệu ứng âm thanh kg hề suy giảm, coi phim Action nó dập kinh người kg thua gì loa cột . \m/

Nhà bên đó đẹp quá bác ơi nhìn thấy ham ghê, ước gì [-O<. Em có vài người quen khi còn ở Biên Hòa giờ đang sống ở Houston, họ nói mùa Hè ở Houston nóng và humid lắm, có nhiều ngày nóng và humid lên hơn 41 độ C 8-|
Nhà bác quá đẹp sao bác chỉ cho xem hình đàng sau nhà thôi vậy ? Bác cho ae xem đằng trước nhà, mặt tiền cho đở ghiền tí, thanks Bác.
vậy bác N move bên đó đê :D rồi xây dựng dàn coi phim cho nó hoành tráng ;))

NghiaBienHoa

Well-Known Member

vậy bác N move bên đó đê :D rồi xây dựng dàn coi phim cho nó hoành tráng ;))

Kaka em sống đâu quen đó rồi anh trai ơi! Với lại em hông chịu nóng nổi, bửa có ông Dượng ở Chicago moved xuống Houston ở được hai tuẩn chịu hông nổi dzọt về lại Chicago. Hay để em cố gắng làm cu li bên Cali này thêm vài chục năm nửa hy vọng một ngày nào đó sẻ mua được nhà giống bác chủ. [-O<

hi hi, ở Chicago cũng nóng kinh khủng kg thua gì Houston đâu Nghĩa ơi , hồi xưa anh cũng hay lái xe qua Chicago và Houston coi độ xe nóng kinh hồn luôn.
chuyện đổi nhà đối với em là chuyện nhỏ như con thỏ ý mà :p

vietghost

Member

Ủa vậy bác đang ở Cali à.Đây bác ạ, mặt tiền em nó đây:

Và đây là cái nhà bếp

theaminh81

Well-Known Member

Nhà bác đẹp kinh, có cái phòng cũng đẹp, hic, con HD 33 yêu dấu của em, nằm bên vợ mà toan mơ thấy em nó, hhuhuhu

pink87

sặc, bác này chơi coi bộ có điều kiện dữ. nhìn cái nhà thôi chóng mặt dữ a nha

new_baby

Member

Trông topic của bác 2011 thì giống như bác ở VN, còn topic này thì bác ở Mỹ ? :-O hay bác mới xây lại nhà ?

Bên trên