Dàn Home Theater Version 2012

Ðề: Dàn Home Theater Version 2012

Nhìn nhà bác hoành tráng thế mà đi với bộ dàn V25 thì hơi bé, mình thích cái màng chiếu của bạn . Thân chào

bac oi dac build xong chua up hinh len cho ae chiem nguong cai . cho lau wa' hiii .

bebinhtien

cái giường và dàn đèn nhìn thấy romantic wá hihi ... sẽ chờ bác up tiếp để xem, chúc bác sớm thành công!

phuocmobile

Well-Known Member

Không biết anh em HD có được mấy căn nhà như bác, chúc mừng bác có ngôi nhà và bộ HD lông lẫy, nhứt là chiếc giường :)

vietghost

Member

cái giường và dàn đèn nhìn thấy romantic wá hihi ... sẽ chờ bác up tiếp để xem, chúc bác sớm thành công!

nhìn nhà bác đẹp ghê ... chắc bên usa ùi :D

Không biết anh em HD có được mấy căn nhà như bác, chúc mừng bác có ngôi nhà và bộ HD lông lẫy, nhứt là chiếc giường :)

Cảm ơn các bác ghé xem.Mình thấy ai cũng thích cái giường của mình, thiệt tình mình rất thích nó khi thấy nó trên mấy cái tạp chí và mình đi săn nó quyết mua cho được hihihi

NBK_FOF

Active Member

Đại gia nữa rồi ........... hic hic ........... hình như bác ở mỹ à :-@

cuongf

sao nhà bác "bé" thế! uiui ham hố rồi!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Cuối tuần rồi em bị gấu "ép buộc" đi shopping 8-} có đi ngang qua tiệm BOSE, em trốn gấu chạy vô "chiêm ngưỡng" hai em V25 và V35 và nghe Demo. Thì ra là phải dùng em Blu-ray hoặc DVD player riêng kết nối qua chứ hông có all in one như em tưởng.
Công nhận em Bose này hay so với tầm giá, chúc mừng bác.

vietghost

Member

Cuối tuần rồi em bị gấu "ép buộc" đi shopping 8-} có đi ngang qua tiệm BOSE, em trốn gấu chạy vô "chiêm ngưỡng" hai em V25 và V35 và nghe Demo. Thì ra là phải dùng em Blu-ray hoặc DVD player riêng kết nối qua chứ hông có all in one như em tưởng.
Công nhận em Bose này hay so với tầm giá, chúc mừng bác.

Em Bose này mình rất thích nghe phê lắm bác.Mấy tuần nay lu bu nên chưa up hình hoàn chỉnh lên vì còn thiếu nhiều thứ.Để khi nào mình mua đủ đồ rồi up hình Final lên hehe :)

Nhìn ngon quá, vote cho Bác nè..:)

up. ủng hộ nhé >:D<

Cảm ơn 2 bác ghé xem dàn HD của mình

daohailinh

Trông phê vãi, em đang có ý định làm một bộ HT học hỏi được bác nhiều.

vietghost

Member

Mới sắm được cái TV stand các bác coi có dược không

atnxh

Member
nhìn đẹp, và pro lắm bác ah, em cũng kết cái sự đơn giản mà tinh tế như vậy
bác cho em hỏi lại: cái màn chiếu cách nền bao nhiêu mét, khoảng cách bác đặt máy chiếu so với màn chiếu nữa
phòng bác ngang bao nhiêu mét?, em thấy 120" vừa vặn nữa
Chúc mừng bác!

Bên trên