HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

Ðề: HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

E đang đóng kệ để cho xuống mà. E đang để tạm thế cho nó gọn thôi

bác đăng ký dịch vụ của CEC gói HD là nó đưa đầu cho bác mà. Đợt e đăng ký tổng cộng hết hơn 2tr, phí 100k/tháng. Dùng e này được lắm bác ah. Kể cả mấy kênh SD của nó chất lượng cũng rất tốt. Chỉ mỗi tội vùng phủ sóng chưa rộng. Bác qua box truyên hình HDTV nghiên cứu thêm nhé

Bác cho em cái link CED nhé
Tks

salemX5

Member

Chúc mừng bác có dàn mới, sắp xếp lại cho đẹp là ổn. Tuy nhiên loa surround e vẫn thích loa đa hướng hơn.

Chúc mừng bác có dàn mới, sắp xếp lại cho đẹp là ổn. Tuy nhiên loa surround e vẫn thích loa đa hướng hơn.

dùng loa đa hướng ngon hơn. Phòng khách nhà e cũng nhỏ nên dùng 686 này cũng ổn. Vấn đề bây giờ e định đi đóng cái kệ khác mà chưa biết đóng ở đâu ngon bổ rẻ. Các bác có ai biết chỉ cho e với

salemX5

Member

dùng loa đa hướng ngon hơn. Phòng khách nhà e cũng nhỏ nên dùng 686 này cũng ổn. Vấn đề bây giờ e định đi đóng cái kệ khác mà chưa biết đóng ở đâu ngon bổ rẻ. Các bác có ai biết chỉ cho e với

Bác vào đây tham khảo này: Furniture Supply Net
Ở đây đóng đồ cũng cẩn thận, bác chỉ cần đưa yêu cầu và ý tưởng để họ thiết kế, tư vấn cho bác đến lúc nào bác hài lòng thì thôi. Nếu bác ok thì pm cho e, e cho số chị giám đốc.

Bác vào đây tham khảo này: Furniture Supply Net
Ở đây đóng đồ cũng cẩn thận, bác chỉ cần đưa yêu cầu và ý tưởng để họ thiết kế, tư vấn cho bác đến lúc nào bác hài lòng thì thôi. Nếu bác ok thì pm cho e, e cho số chị giám đốc.

hjhj cảm ơn bác. Đúng lúc e đang cần. Để e liên lạc với họ xem như thế nào?

Kệ mới bác đóng như nào cho em xin cái ảnh hay bản vẽ em đi đặt theo phát, đang định đóng mà chưa có mẫu bác ạ .

e định đóng theo mẫu này đây bác. Đến giờ vẫn chưa tìm được chỗ đóng

0942421421

Day loa nay bac mua bao nhieu, o dau vay ah? em muon mua ma khong biet cho.

0942421421

Em là thành viên mới nên còn nhiều bỡ ngỡ, bác có số điện thoại hay địa chỉ của bác Quang J&C không? Cho em xin nhé! Cảm ơn bác rất nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối:

HaFe

Well-Known Member

Ngon rồi Bác ạ
Nằm thưởng thức HD thôi

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bác Đức thay quả Surr ngon đi bác 686 hay kể cả 685 làm Surr e nói thật chuối lắm, sub thay thằng 515 luôn bác đừng buồn nhé. Bác thích B&W rồi thì làm con Klipsch RS52 II e bào đảm 685 có mà khóc thét :D
Hôm nay bác thay kệ chụp hình lộ hàng hơi bị nhiều đấy :))

Kệ mới của Bác đẹp quá, Bác cho em biết kích thước kệ của Bác và địa chỉ để em làm cái giống Bác
Bác cho e cái địa chỉ mail e gửi mail cái bản vẽ cho bác.

Ngon rồi Bác ạ
Nằm thưởng thức HD thôi
Cảm ơn bác!

Bác Đức thay quả Surr ngon đi bác 686 hay kể cả 685 làm Surr e nói thật chuối lắm, sub thay thằng 515 luôn bác đừng buồn nhé. Bác thích B&W rồi thì làm con Klipsch RS52 II e bào đảm 685 có mà khóc thét :D
Hôm nay bác thay kệ chụp hình lộ hàng hơi bị nhiều đấy :))
Cảm ơn bác đã góp ý. Sub e chỉ dùng để xem phim tạm thời tai trâu thấy nghe bằng 515 vẫn được. Còn sr thì để e thẩm âm e nó thêm 1 thời gian nữa rồi tính sau vậy.
E nhờ thằng e nó chụp hình cho, cũng không để ý. Lộ hết hàng hehe

Bên trên