HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

vodanh81

Member
Ðề: HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

Quả kệ mới đẹp và hợp hơn đấy bác à, bác đóng của bên FSN à? :D

vodanh81

Member

Chuẩn đấy Bác vodanh81, chỗ này có vẻ nhiều anh em trên HDVN đóng kệ hả Bác?
Phòng nhà em đóng toàn đồ của FSN nè (giường, tủ, kệ ...), bên này được cái nhiệt tình đo đạc tư vấn nhưng giá cũng chát lắm.

dh201hy

Well-Known Member

Em nhìn thấy rồi. Giá cả thế nào bác? Chất lượng gỗ là gì hả bác? Em đang cần mà bác

daicalong83

Cũng hâm mộ B&W. Nhà bác chủ thớt ở đâu hôm nào cho mình qua nghe thử. Chúc mừng bác chủ thớt.

overkillx

Huyền Thoại

Cả bộ HT của bác mình thích mỗi cái... quạt cây :))

dh201hy

Well-Known Member

@ Le Hoang Duc
Bác chuyển sang 100 hoặc 110 chưa? Kết quả thế nào?

linhlinh88

Well-Known Member

nhà bác đẹp quá,chúc mừng bác có dàn ngon ,nhà đẹp

TVIX6600

Banned

mình lại không biết up lên mới đau chứ, chưa bít cách up

dàn bác quá chuẩn không cần chỉnh, em mà và bác kết hợp thì thôi rồi, hàng của em đây
image pictures by tvix6600 - Photobucket

bộ nghe nhạc của bác chuẩn quá rồi. E đang phấn đấu lên bộ nghe nhạc cho bằng bác đây. Bác ở Hn hay HCM thế? Nếu ở Hn, hôm nào e qua giao lưu được không? Bác làm quả đầu CD đi cho chuẩn nữa. Nghe qua tvix tiếng nó tối lắm.

TVIX6600

Banned

hay quá, em không ở HCM, cũng không ở Hà thành, em ở Quảng Ninh, nhưng vẫn lên Hà nội thường xuyên, em đang phấn đấu lấy nốt em RCD 1520, SDT BÁC NHIU VẬY HÔM NÀO LÊN CAFE TÝ CHO VUI
Phải nói chơi những đồ âm thanh như anh em mình cảm giác gần gũi thân quen lắm.

hay quá, em không ở HCM, cũng không ở Hà thành, em ở Quảng Ninh, nhưng vẫn lên Hà nội thường xuyên, em đang phấn đấu lấy nốt em RCD 1520, SDT BÁC NHIU VẬY HÔM NÀO LÊN CAFE TÝ CHO VUI
Phải nói chơi những đồ âm thanh như anh em mình cảm giác gần gũi thân quen lắm.

rất hân hạnh được quen biết bác. Khi nào qua Quảng Ninh chơi e qua nhà bác giao lưu được không? Khi nào bác chơi chán bộ đó muốn nâng cấp thì pm e nha.

TVIX6600

Banned

rất hân hạnh được quen biết bác. Khi nào qua Quảng Ninh chơi e qua nhà bác giao lưu được không? Khi nào bác chơi chán bộ đó muốn nâng cấp thì pm e nha.

BÁC QUA QUẢNG NINH THÌ ALO SỐ NÀY NHÉ : 0934677336 CỨ TVIX MÀ KÊU EM, ANH EM MÌNH ĐI RAO LƯU TÍ CHO VUI, MỞ MANG THÊM KIẾN THỨC\:D/

Bên trên