Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

HHN

Active Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Em xin ủng hộ các cháu 100.000 VNĐ
của ít lòng nhiều, đã chuyển khoản tận tay bác vuchaulong

Em theo bác please_helpme xin ủng hộ các cháu 100.ooo VNĐ
đã chuyển cho bác vuchaulong

em xin ủng hộ các cháu 100k
đã chuyển khoản cho bác vuchaulong
Cảm ơn tấm lòng của các bác :)

Các Bác để ý cái thớt này tý đê. Bao lâu rồi vẫn thấy im hơi thế.
@BuiHung : Bác đã làm việc cụ thể với các ban ngành như kế hoạch hôm họp chưa ah. Đội bạn em nó cũng hay làm trương trình đại loại thế này bảo cái SOS hay vướng lắm đó. Chẳng biết thế nào mà thấy tình hình đi xuống kinh
Đi xuống là đi xuống thế nào, mắc là mắc cái gì, bác có thể trao đổi cụ thể được không ?? để anh em còn bàn.

vohaidong

Active Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Cảm ơn tấm lòng của các bác :)

Đi xuống là đi xuống thế nào, mắc là mắc cái gì, bác có thể trao đổi cụ thể được không ?? để anh em còn bàn.

Em có được giao nhiệm vụ này đâu. Giang hồ nó đồn là bên SOS được tài trợ nước ngoài nhiều nên đối với đoàn trong nước có vẻ cành cao cành thấp nên hơi lo mặc dù các Bác ý đã khảo sát sơ bộ rồi. Noi chung là phong trào đi xuống , nhìn nhận thẳng thắn đi nhé

tnm

Well-Known Member

Ơ, cứ tưởng mình ủng hộ rồi, hóa ra chưa :-??
Em xin ủng hộ 500.000 vnd nhé, nhưng em ko chuyển tiền mặt cũng như chuyển khoản, em chọn cách "bơm" cho bác VCL cuối tuần này <:p

HHN

Active Member

Ơ, cứ tưởng mình ủng hộ rồi, hóa ra chưa :-??
Em xin ủng hộ 500.000 vnd nhé, nhưng em ko chuyển tiền mặt cũng như chuyển khoản, em chọn cách "bơm" cho bác VCL cuối tuần này

Cảm ơn bác, đã cập nhật lên bảng vàng, bác muốn chuyển kiểu gì thì chuyển :D

lytrieuhuy

Hôm qua em có chuyển khoản cho bác VCL 500 lô tại chosathaiphong sao chưa thấy updata nhỉ? Em tên Long - Nick diễn đàn lytrieuhuy thanks bác nhiều

HHN

Active Member

Hôm qua em có chuyển khoản cho bác VCL 500 lô tại chosathaiphong sao chưa thấy updata nhỉ? Em tên Long - Nick diễn đàn lytrieuhuy thanks bác nhiều
Cám ơn bác, bác chuyển tiền cho bác VCL thì bác phải PM cho em hoặc post trên diễn đàn thì em mới biết mà cập nhập chứ :D và giờ thì bác thông cảm là mai em mới cập nhật tên bác vô danh sách được, vì em làm cái bảng đó trong Excel mà máy này hiện không có excel bác ạ :D

lytrieuhuy

OK bác thanks bác nhiều

HHN

Active Member

Em đã kêu gọi được một nhà tài trợ bên ngoài là Bác Hiển TOTAL ủng hộ: 1 000 000đ (một triệu đồng) lý do là tối qua có anh bạn làm con lợn mán gọi mấy anh em đến nhậu, sau khi đi hết vài chai bác ấy chém gió là "rân au đi ô" em mới hỏi là hay vào phô rum nào, biết những ai, kêu biết nick manhdat, ngodat hay tiendat gì đó không nhớ là cái gì DAT nữa và "Thằng Long" em hỏi Long nào em bít nhìu Long lắm, bác ấy bẩu VCL, em bẩu là mấy bác kia thì em không biết là bác quen ai, nhưng bác VCL thì chém gió còn kém em đới :D và túm lại là bác không nhớ được ai với ai ấy thì nộp 1t vào để iem làm từ thiện, cuối tuần em sẽ cho bác biết ai là ai :D.
Vậy đây là người quen của bác nào thì vào nhận nhá, em chỉ cần co thêm $$$ là được, còn một bác đại gia nữa kêu hay làm từ thiện ở một số bệnh viện tại HN, em đang bẩu là 01/06 này tài trợ cho mềnh một ít, bác ấy nói OK roài mà chưa biết thế nào

buihung

Administrator

Báo cáo với các bác, do bên Hội bảo trợ bận tổ chức nhiều chương trình từ thiện khác nên hôm nay mới thông báo cho em chốt lịch làm việc. Mời các bác đúng 8h30 sáng thứ 6 ngày 25/5/2012 có mặt tại Làng SOS để thống nhất chương trình tổ chức nhé, thành phần buổi làm việc gồm: Hội bảo trợ người tàn tật & trẻ mồ côi HP, Làng SOS, Diễn đàn hdvietnam (do HDHP đại diện).

vohaidong

Active Member

Báo cáo với các bác, do bên Hội bảo trợ bận tổ chức nhiều chương trình từ thiện khác nên hôm nay mới thông báo cho em chốt lịch làm việc. Mời các bác đúng 8h30 sáng thứ 6 ngày 25/5/2012 có mặt tại Làng SOS để thống nhất chương trình tổ chức nhé, thành phần buổi làm việc gồm: Hội bảo trợ người tàn tật & trẻ mồ côi HP, Làng SOS, Diễn đàn hdvietnam (do HDHP đại diện).

Không sớm hơn được ah Bác

buihung

Administrator

Không sớm hơn được ah Bác
Em cũng sốt ruột lắm nhưng lại không chủ động được thời gian, đằng nào hôm nay cũng thứ 4 rồi bác ơi.

HHN

Active Member

Em đã cập nhật lại nội dung bài #1 theo yêu cầu của bác vohaidong, để bác ấy đi xin tài trợ cho tiện :)

buihung

Administrator

Thông báo khẩn cấp: Do có sự cố phát sinh nên 16h30 hôm nay mời các bác đến Space họp bàn về công tác tổ chức chương trình.

vohaidong

Active Member

Đọc cài từ ''khẩn cấp'' mà lòng bất an kinh. Ke ke '' chuông reo là bắn '' sợ gì

TR0JAN

Thông báo khẩn cấp

Bác đừng giật tít mạnh thế :) E ngồi tận trên này mà run lập cập :D

Hôm đấy "chúng mình" nó nối cầu truyền hình thực hiện chiến dịch không bác :D Nếu làm được thì cho các em và thành viên 3 điểm cầu thấy nhau chút đỉnh cũng vui đấy ạ :)

HHN

Active Member

Thông báo khẩn cấp: Do có sự cố phát sinh nên 16h30 hôm nay mời các bác đến Space họp bàn về công tác tổ chức chương trình.

Em coá mẹt, và đã chuẩn bị phương án đối phó, không có gì phải lo đâu đại ka ạ, em chuyển giải quyết các tình huống khẩn cấp mà.
Đọc cài từ ''khẩn cấp'' mà lòng bất an kinh. Ke ke '' chuông reo là bắn '' sợ gì
Bắn chưa bác, để em còn ngã :D

Hôm đấy "chúng mình" nó nối cầu truyền hình thực hiện chiến dịch không bác :D Nếu làm được thì cho các em và thành viên 3 điểm cầu thấy nhau chút đỉnh cũng vui đấy ạ :)
Được thế thì còn gì bằng ạ, làm cái LAP với cái CAM là OK đấy bác nhể :D

tinhte

Well-Known Member

Tớ mang máy ảnh đi chụp rồi, cần bác nào đem lap đi, bác nào trực chiến việc update ảnh lên forum thôi. Live nhé.

Ali33

Member

Bực hết cả cửa mình. Đã lo xa rồi thế mà vẫn bị bỏ bom. Muốn làm việc nghĩa mà đôi khi cũng khó thật.
Xin lỗi cả nhà lỗi tại em cả.

TR0JAN

em chuyển giải quyết các tình huống khẩn cấp mà.
Khẩn cấp khác khó đỡ đấy bác nhé :D
Khẩn cấp thì ctác tại đa khoa còn khó đỡ thì Sản đầu ngành :D

Được thế thì còn gì bằng ạ, làm cái LAP với cái CAM là OK đấy bác nhể :D

Vụ showcam thì yêu cầu đầu tiên phải có line quang bác nhé. Nếu có thì "chúng mình" làm heng.
Bọn em cũng thích cái vụ showcam này lắm. Bác "đỡ" xong vụ khẩn cấp này đi rồi mènh bàn vụ cam này heng :D

[-O< Chúc các bác
thuận buồm xuôi gió. Mát mái vững tay chèo
:D

buihung

Administrator

Cảm ơn bác TR0JAN đã cho ý kiến, sự việc đã tạm thời được giải quyết.

Bên trên