Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

solution

Ðề: Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

rac gì mà ok wa,chi chổ cho lụm với bác tôm my hjhjhj

ngoibet

Member

Bác ơi, em hỏi chút: Bác để chồng mấy em đó lên nhau có sợ nóng quá và chúng có gây sự với nhau không?
Em thấy riêng thằng VTC_HD đã nóng thấy mồ, em phải để tách nó khỏi receiver nhưng thế thì xấu, xếp như Bác gọn hơn, chỉ sợ nóng...

tommy8288

Bác ơi, em hỏi chút: Bác để chồng mấy em đó lên nhau có sợ nóng quá và chúng có gây sự với nhau không?
Em thấy riêng thằng VTC_HD đã nóng thấy mồ, em phải để tách nó khỏi receiver nhưng thế thì xấu, xếp như Bác gọn hơn, chỉ sợ nóng...
hơi ấm thôi, ko nóng lắm đâu bạn, mỗi thiết bị nó có độ hỡ để giải nhiệt mà, với lại đâu có ON hết một lúc đâu, dàn máy này tới 4 thể loại để chung mà, HD , Music Stereo, Karaoke, Music Phone .

tommy8288

mình nghe bác Việt Hùng (Nhật Tảo ) nói là hát Karaoke dùng loa Bose 301 seri IV hàng Mexico ( đã hết sản xuất) hát hay lắm thế là qua nhà thằng Bạn Việt Kiều US nó có 1 cặp để trưng ko à ít hát lắm năn nĩ ĩ oi cuối cùng nó động lòng để lại cho mình 200 USD, đem về cho mấy đứa nhỏ hát đúng là OK ! bác Hùng báo hàng nhái nhiều lắm , sợ quá vừa mua xong là đem ngay cho bác ấy kiểm định ngay đúng hàng Mexico luôn ! hình nó nè !

huyviet6868

em vưa gọi cho anh đó.
ngưỡng mộ anh thật đấy.ước gì có một ngày em có được đôngs rác như anh.:d

tommy8288

em vưa gọi cho anh đó.
ngưỡng mộ anh thật đấy.ước gì có một ngày em có được đôngs rác như anh.:d
ráng lên bạn nhé ! cái gì cũng phải từ từ ! chúc bạn một thời gian nữa có...đóng rác...to hơn mình luôn nhé ! thân .

onggia

Well-Known Member

Bác chủ thớt ơi bộ HD của bác xem phim có hay không vì em cũng đang tình trạng mỗi loa 1 hãng như bác mỗi tội chưa có SUb và center,bỏ cả đi làm nguyên bộ cùng seri thì thấy phí mà mua nốt Sub với cen thì lại chả biết nên mua cái gì T__T

tommy8288

Bác chủ thớt ơi bộ HD của bác xem phim có hay không vì em cũng đang tình trạng mỗi loa 1 hãng như bác mỗi tội chưa có SUb và center,bỏ cả đi làm nguyên bộ cùng seri thì thấy phí mà mua nốt Sub với cen thì lại chả biết nên mua cái gì T__T
dàn HD của mình xem phim cũng được bạn à !
bạn đang có 1 dàn mà thiếu cái Sub và Center thì mua thêm chứ đừng bán hết rồi mua lại dàn AIO cùng seri làm gì, bạn tìm cái Sub JBL PSW1000 giá tầm 4 chai, Center JBL C305 tầm 1 chai là OK rồi . chúc bạn nhanh chóng tìm được nhé ! thân .

onggia

Well-Known Member

Em thì chắc không chơi AIO rùi hiện tại chỉ muốn mua 1 cái Sub với center nó đồng bộ 1 chút để sau này bán nốt mấy con kia đi rùi mua thêm cho nó đủ bộ thui,khổ nỗi là chưa biết chọn loại gì em định đầu tư khoảng 600$ cho cặp này trước.

tommy8288

Em thì chắc không chơi AIO rùi hiện tại chỉ muốn mua 1 cái Sub với center nó đồng bộ 1 chút để sau này bán nốt mấy con kia đi rùi mua thêm cho nó đủ bộ thui,khổ nỗi là chưa biết chọn loại gì em định đầu tư khoảng 600$ cho cặp này trước.
bạn ra Sơn Hà Audio 41 huỳnh Thúc Kháng tham khảo lấy cái Sub Yamaha 515 hay B&W , rồi làm thêm cái Center nữa cũng khoãn tầm giá 600 US đó bạn à !

đang tham quan "đống rác" nhà a đây..:)
Wellcome ! Thank's bạn và tất cả AE HD đã ghé thăm...đống rác...nhà mình !

onggia

Well-Known Member

Vì tính chơi đồng bộ nên em đã làm 1 con Yamaha 515 với center và surround c400 của Jamo mất rùi định đu dây lên B&W nhưng thấy nặng đô quá nên thôi,đôi front thì vẫn chiến tiếp em JBL LX500 vậy.Setup chuẩn hi vọng xem phim vẫn ngon lành.Em ở HN không em mới bác đi làm chầu bia :D

tommy8288

Vì tính chơi đồng bộ nên em đã làm 1 con Yamaha 515 với center và surround c400 của Jamo mất rùi định đu dây lên B&W nhưng thấy nặng đô quá nên thôi,đôi front thì vẫn chiến tiếp em JBL LX500 vậy.Setup chuẩn hi vọng xem phim vẫn ngon lành.Em ở HN không em mới bác đi làm chầu bia :D
Sub Ya 515 và Center và Sur C400 là Ok rồi bác ơi ! thank's chầu Bia của bác nhé !

Hi, khoái cái còi, còi-kèn là em khoái :p
cái còi PT6 đó lớn tuổi hơn mình nữa đó bạn à ! của Pa Pa mình xài trước năm 1970 !

EricCheng

thích cái đống rác thế!!!ước zì mình được như anh í???^_^

Bên trên