Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vhung1214

Member
Ðề: Re: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

kho phim mà đầy trở lại thì ko phải chuyển gói cước từ cao xuống thấp nữa :D đợi thêm vài ngày xem ^^

bác yên tâm đi, sắp tới thế nào MyTV cũng sẽ cho đầy kho phim trở lại. chứ dùng MyTV phải dùng Gold HD mới đã:D

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

bác yên tâm đi, sắp tới thế nào MyTV cũng sẽ cho đầy kho phim trở lại. chứ dùng MyTV phải dùng Gold HD mới đã:D

khổ một nỗi là vợ bảo "cái MyTV chẳng có gì xem mà tháng nào cũng đóng full tiền là thế nào, đi cắt đi"...

thuyheocon

Ðề: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

Thế bác cho vợ 1 trận xem có còn ý kiến kooo??

vhung1214

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

khổ một nỗi là vợ bảo "cái MyTV chẳng có gì xem mà tháng nào cũng đóng full tiền là thế nào, đi cắt đi"...

vợ bác xem gì mà đòi hỏi cao thế. vợ em ở nhà tối ngày chỉ xem phim hàn xẻng trong kho phim bộ của MyTV là đủ rồi:)

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Vì sao MyTV cắt kênh + cắt phim ? Hãy cùng bình luận ^^

vợ bác xem gì mà đòi hỏi cao thế. vợ em ở nhà tối ngày chỉ xem phim hàn xẻng trong kho phim bộ của MyTV là đủ rồi:)

thì đó, kho phim bộ của MyTV cả tháng ko up được bộ Hàn xẻng nào mới nên vợ em nó mới thế, phim lẻ thì toàn đào mộ :D nên gấu mới nóng như thế :D

Quocduytu

Member

chiều nay mở kênh 801 thấy phát ca nhạc và đóng dấu logo là Mytv HD.có phải đây là kênh riêng của Mytv ko vậy các bác?

vhung1214

Member

chiều nay mở kênh 801 thấy phát ca nhạc và đóng dấu logo là Mytv HD.có phải đây là kênh riêng của Mytv ko vậy các bác?

à, là do chiều nay MyTV phát sóng trực tiếp trận Aston Villa vs Blackburn Rovers ấy mà. lúc đó đang nghỉ giữa 2 hiệp nên MyTV phát nhạc vào đó thôi^^

Quocduytu

Member

trời ạ.coi đá bóng chuẩn HD nó đẹp cực kỳ,thấy đc cả số áo cầu thủ chạy lít chít ở trên sân.phải nói là đá banh HD đẹp ko chổ chê.

mylove_22

à, là do chiều nay MyTV phát sóng trực tiếp trận Aston Villa vs Blackburn Rovers ấy mà. lúc đó đang nghỉ giữa 2 hiệp nên MyTV phát nhạc vào đó thôi^^

đá giao hữu à bác?? Mong tới trận tranh Siêu Cup coi quá. :D

Đang có trận chelsea đấy các bác ợ.Xem tạm chờ 2 tuần nữa vây

Quocduytu

Member

đang thất vọng mytv,nào ngờ hôm nay coi bóng đá HD thấy đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra.đã thật!tính đến thời điểm giờ CHELSEA 3.KITCHEE 0

vhung1214

Member

đang thất vọng mytv,nào ngờ hôm nay coi bóng đá HD thấy đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra.đã thật!tính đến thời điểm giờ CHELSEA 3.KITCHEE 0

cũng tại thời gian vừa rồi hết mùa bóng nên mọi người mới chán như vậy ấy mà.nếu bác thích chiêm ngưỡng sức mạnh của bóng đá chuẩn HD thì bác làm gói Gold HD rồi vào mục thể thao xem thả ga nhé.ngoại hạng anh, italian cup, world cup...chuẩn HD, tất cả chỉ có trong mục thể thao của MyTV. MyTV sẽ ko làm bác thất vọng đâu.

vhung1214

Member

haiz, mình lại ko ham thể thao, chỉ ghiền phim mới khổ :D

vấn đề này bây giờ cũng khá nan giải cho MyTV.hy vọng sắp tới các sếp VASC sẽ đàm phán mua bản quyền phim hot về up lên MyTV đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

oldfriend

Moderator
chỉ là hy vọng thôi sao :D vậy thì phải đi chuyển thuê bao xuống gói thấp hơn thật rồi :(

Quocduytu

Member

chỉ là hy vọng thôi sao :D vậy thì phải đi chuyển thuê bao xuống gói thấp hơn thật rồi :(
thì cũng phải cho người ta có thời gian chứ bác.cái gì cũng ở mức tương đối thôi,làm sao tuyệt đối hết đc,đài nào cũng vậy thôi!sáng nay thấy kho phim up lên 46 trang rồi đó bác.

onesgn

chỉ mong mytv có kênh MTV hd xịn

vhung1214

Member

chỉ mong mytv có kênh MTV hd xịn

sao nhỏ nhoi thế, em chỉ mong MyTV có HBO HD, AXN HD,..xịn là em vui rồi, có tăng lên 100k/tháng cho gói Sliver HD, và tầm 180k/tháng cho Gold HD em cũng chịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên