Nâng cấp thêm bộ 2 kênh 2013 ! Mời anh em tham kiến để em học hỏi thêm ! Xin cám ơn !

ngovanthe

Banned
Ðề: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

nghĩ cảnh Việt nam thấy buồn .thiếu thốn đủ thứ.xem đc truyền hình HD thì 1 năm=1 tháng lương.mà nào có đc tín hiệu HD chuẩn toàn quảng cáo bậy bạ để chém tiền anh em.nhiều khi xem ko đẹp bằng phim HD độ phân giải 720 download trên đây8->

H 9999

Active Member
Ðề: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

nghĩ cảnh Việt nam thấy buồn .thiếu thốn đủ thứ.xem đc truyền hình HD thì 1 năm=1 tháng lương.mà nào có đc tín hiệu HD chuẩn toàn quảng cáo bậy bạ để chém tiền anh em.nhiều khi xem ko đẹp bằng phim HD độ phân giải 720 download trên đây8->

ở đây thì nó phát nét căng bác ! nói chung là ngon ! ai đi làm lương cao thì cũng nộp tiền phát sóng , 1 năm mất khoảng 200 euro và bằng khoảng 1/10 của1 tháng lương trung bình ! còn ai thu nhập thấp quá hay ăn thất nghiệp thì nhà nước đóng tiền phát sóng cho họ không phải mất tiền !

bdman

Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Chúc mừng bác chủ có bộ dàn ưng ý

H 9999

Active Member

có bác nào ghép YAMAHA RX A 2010 VỚI LOA B&W CHƯA NHỈ ? LIỆU CÓ NGON KHÔNG NHỈ CÁC BÁC ? e định ghép con YAMAHA này với mấy con B&W DM 603 ĐỂ XEM PHIM THÔI KHÔNG BIẾT LIỆU CÓ NGON KO VÌ CHƯA THỬ VỚI B&W BAO GIỜ..MẤY EM LOA ĐANG DÙNG THÌ NGON RỒI NHƯNG MÀ THÍCH THAY ĐỔI TÍ KHÔNG BIẾT LIỆU CÓ OK KHÔNG !!!!!
có ông hàng xóm gạ 2 chiếc B&W DM 603 VỚI 1 CÁI CENTER NỮA ! GIÁ 10 TRIỆU VN ĐỒNG ! E NGHĨ CHẮC RẺ BÊ VỀ GHÉP THỬ XEM SAO ĐỂ TRẢI NGHIỆM....CHỨ CHƯA BAO GIỜ MUA HÀNG CŨ ! CÒN MUA CON 802 D CHO ÔNG ANH NHƯNG NHỮNG 500 W 1 THÙNG EM SỢ K DÁM ĐẤU VỚI CON yamaha NÀY VÌ NÓ CHỈ CÓ 140 W/ 1 KÊNH !

ngovanthe

Banned

bác để lại cho em đôi B&W DM 603 nhé :)) thèm quá

H 9999

Active Member

bác để lại cho em đôi B&W DM 603 nhé :)) thèm quá

thật hay đùa đấy bác ! đôi này cỏ mà ! cả 3 con ( + 1 center ) nó đang đòi chục củ kia kìa..e đang hỏi có bac nào chơi chưa để em tiếc rẻ bê về đấu thử nghich..k đc thì lai xếp xó ( 3 con chưa xước ...vẫn còn long lanh )

TR0JAN

Re: Ðề: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

có bác nào ghép YAMAHA RX A 2010 VỚI LOA B&W CHƯA NHỈ ? LIỆU CÓ NGON KHÔNG NHỈ CÁC BÁC ? e định ghép con YAMAHA này với mấy con B&W DM 603 ĐỂ XEM PHIM THÔI KHÔNG BIẾT LIỆU CÓ NGON KO VÌ CHƯA THỬ VỚI B&W BAO GIỜ..MẤY EM LOA ĐANG DÙNG THÌ NGON RỒI NHƯNG MÀ THÍCH THAY ĐỔI TÍ KHÔNG BIẾT LIỆU CÓ OK KHÔNG !!!!!
có ông hàng xóm gạ 2 chiếc B&W DM 603 VỚI 1 CÁI CENTER NỮA ! GIÁ 10 TRIỆU VN ĐỒNG ! E NGHĨ CHẮC RẺ BÊ VỀ GHÉP THỬ XEM SAO ĐỂ TRẢI NGHIỆM....CHỨ CHƯA BAO GIỜ MUA HÀNG CŨ ! CÒN MUA CON 802 D CHO ÔNG ANH NHƯNG NHỮNG 500 W 1 THÙNG EM SỢ K DÁM ĐẤU VỚI CON yamaha NÀY VÌ NÓ CHỈ CÓ 140 W/ 1 KÊNH !

Để xem phim thì con receiver của bác dư sức kéo cặp 603. Receiver của ya dùng để xem phim thì nổi tiếng là khá rồi. bác chơi thử đi sẽ thấy hài lòng đấy vì cái giá bác mua đc thế thì rẻ quá.

Dùng chán thì bán lại cho em nha. e trả bác nhiều hơn 10tr :D phí ship e cũng chịu đc :)

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Để xem phim thì con receiver của bác dư sức kéo cặp 603. Receiver của ya dùng để xem phim thì nổi tiếng là khá rồi. bác chơi thử đi sẽ thấy hài lòng đấy vì cái giá bác mua đc thế thì rẻ quá.

Dùng chán thì bán lại cho em nha. e trả bác nhiều hơn 10tr :D phí ship e cũng chịu đc :)

thật không ? em thấy toàn MADE IN ENGLAND thôi bác ợ ! mà vẫn còn bảo hành nhé...bọn BW ở đây nó cũng bảo hành 10 năm ! em sợ mua nó cỏ quá về đấu chả ra gì thì lại mất công xếp chỗ khác ! e đang có ý định thay dần dàn loa cho nó 1 loại ! còn cặp nghe nhạc của MARANTZ e vẫn để nguyên vì 2 em nó cặp với nhau quá hợp ! kiểu này em có khi chuyển sang buôn đồ lại có lời ấy nhở ? :))

Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Bác chơi toàn hàng đẳng cấp quá!

myozuka

Member

Con Yamaha của bác nếu kéo mấy em B&W 603 chỉ để xem phim chắc là được, phim ảnh không đòi hỏi nhiều như nghe nhạc 2 kênh. Nhưng để nghe video ca nhạc chắc không hay bằng amply nghe nhạc đâu bác nhé.
Còn cặp B&W 802D thì cặp Marantz mới của bác kéo cũng không nổi chứ nói gì đến em receiver bác ơi, cặp đấy đòi đồ đánh nặng euro lắm.

ktypro

Active Member

B&W 603 yamaha kéo tốt,con này cs120w/8ohm, 802 D phải chơi pow như ông bán đó.bác cứ hốt 603 đi ko hợp để lại cho anh em,rẻ quá riêng đôi 603 ơi vn 15 củ rùi.

Chỉnh sửa lần cuối:

H 9999

Active Member
Ðề: Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Con Yamaha của bác nếu kéo mấy em B&W 603 chỉ để xem phim chắc là được, phim ảnh không đòi hỏi nhiều như nghe nhạc 2 kênh. Nhưng để nghe video ca nhạc chắc không hay bằng amply nghe nhạc đâu bác nhé.
Còn cặp B&W 802D thì cặp Marantz mới của bác kéo cũng không nổi chứ nói gì đến em receiver bác ơi, cặp đấy đòi đồ đánh nặng euro lắm.

cá nhân em nghe lại khác bác ak ! xem video ca nhạc mà nhất là mấy cái đĩa BLURAYS CA NHẠC 7.1 của em thì nghe qua dàn 2 kệnh không thể hay bằng dàn đa kênh 9.2 kia bác ak ! nghe CD/SACD hay lossless THÌ EM XÁC NHẬN MẤY CỤC MỚI 2 KỆNH KIA NGHE HAY HƠN BÁC AK ! CHỨ VIDEO CA NHẠC ĐĨA CHUẨN THÌ EM VẪN VOTE CHO YAMAHA RX A 2010 !
vừa nghe vừa xem video ca nhạc BLURAYS 7.1 xem cảm giác như ở sân khấu vậy hay cực bác ! nhiều khi em còn vớt ảnh từ 2 D sang 3 D với âm thanh vòm nghe cảm giác như ở trong buổi biểu diễn ấy luôn ! 2 kênh thì sao mà thể hiện đc bác !

B&W 603 yamaha kéo tốt,con này cs120w/8ohm, 802 D phải chơi pow như ông bán đó.bác cứ hốt 603 đi ko hợp để lại cho anh em,rẻ quá riêng đôi 603 ơi vn 15 củ rùi.

YAMAHA RX A 2010 của em 140 w 1 kênh với 8 ôm mà bác !!!! 603 ở vn đắt thế cơ ak bác ? mà có MADE IN ENGLAND không hay là china hả bác ? thế để em xem thế nào múc thử chơi xem sao !

kieuduc

Member

Quá đẹp, chúc mừng bác, nhìn tv bác e tưởng bức tranh :-bd

Hình như lại chuyển nhà hay sao ấy? hàng càng ngày càng đẹp

H 9999

Active Member

Hình như lại chuyển nhà hay sao ấy? hàng càng ngày càng đẹp

đâu có chuyển nhà đâu bác ! hàng cũng thêm mấy thứ nhưng cũng toàn hàng bình dân thôi bác ! chuyển nhà chuyển cửa em ngại lắm bác ak ! vì mỗi lần chuyển thì hầu như toàn vất hết đồ gỗ đi....phải mua lại từ đầu ! rồi xếp đặt nọ kia mất cả tháng luôn mới hoàn chỉnh....nhưng giờ thôi em chả chuyển đi đâu cả ở đây thôi bác ! cửa hàng nhà em mấy trăm mét ở tầng 1 còn em ở tầng 2 luôn , rất tiện chạy lên chạy xuống vừa làm việc vừa có thể chạy lên chạy xuống có thời gian thưởng thức món HD kia chứ bác hihihiih ! với lại ở giữa trung tâm thành phố sát quảng trường luôn 2 mặt phố nên cũng tiện đi lại ....em bám trụ ở đây lâu rồi bác ! cám ơn bác đã ghé thăm ! chúc bác và gia đình mạnh khỏe và càng ngày càng đam mê HD hơn nữa

hoanganhduytran

Active Member

Ôi em ngưỡng mộ bác quá, sao cái gì tốt nhất bác cũng được hưởng nhỉ, chả bù cho bọn em, đúng là GERMANY giàu thật

H 9999

Active Member

Ôi em ngưỡng mộ bác quá, sao cái gì tốt nhất bác cũng được hưởng nhỉ, chả bù cho bọn em, đúng là GERMANY giàu thật
cám ơn bác đã quá khen ! em toàn chơi đồ BÌNH DÂN mà bác ! chơi bình dân dễ nâng cấp và thay đổi bác ak ! e cũng không quá cầu kỳ...nói đúng hơn là sức lực có hạn nên k dám mơ những cái gì tốt nhất như bác nói đâu ! cuộc sống còn nhiều thứ ưu tiên hơn bác ak..đâu phải chỉ mỗi chơi HD đâu bác..nhưng mà dù sao cuộc sống có bận rộn thế nào em cũng vẫn k từ bỏ một niềm đam mê HD của mình ! mong được giao lưu và học hỏi từ các bác ! bác nói đúng GERMANY thì nó giàu thật...nhưng em ở đây là dân lao động nên cuộc sống còn khó khăn trăm bề bác ak !

hoanganhduytran

Active Member

Hii, thì ý của em là bác sống ở Đức nên bác được hưởng rất nhiều tiện nghi mà nước Đức mang lại, mà bên Đức nói về âm thanh thì toàn hàng khủng.. cheppp

H 9999

Active Member

Hii, thì ý của em là bác sống ở Đức nên bác được hưởng rất nhiều tiện nghi mà nước Đức mang lại, mà bên Đức nói về âm thanh thì toàn hàng khủng.. cheppp

vâng bác nói chuẩn luôn ! ví dụ thị trường có nhiều mặt hàng tha hồ lựa chọn và chất lượng uy tín...dịch vụ tốt...chế độ bảo hành tuyệt vời ! bảo hành miễn phí từ 2 đến 10 năm ! ..so với thu nhập thì vấn đề chơi âm thanh hay HD cũng không quá khó khăn...người đi làm bình thường bỏ 1 hay 2 tháng lương thì mua sắm cũng được tương đối thứ đáp ứng đủ nhu cầu giải trí !

CuQuang9x

Active Member

úp ảnh lên mà photobucket của mình nó lại bắt mình mua mới đểu ! hết 2 GB KKK NÓ KHÓA LẠI ! k cho người ta up nữa thì trong 2GB cũng phải cho người ta sử dụng chứ ! bọn này thế mà đểu khóa hết lại bắt trả tiền mới cho sử dụng tiếp ...kkk mở tài khoản mới lại free, vn chơi chùa mãi quen ! kkkkkkkk anh em nào có cách khác share photos ngon lành hơn chia sẻ a e với nhé ! xin cảm ơn !

Bác cứ up lên Facebook xong share là ok :D

Bên trên